Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาสายโทรศัพท์มาต่อคู้เพื่อทำสายแลน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นความคิดที่ดีครับ
    เผื่อหาสายไม่ได้แล้วต้องใช้แบบกระทันหัน

Comment

อ่าจิ๊ด อ่าจิ๊ด

Comment

Originally posted by b98se View Post
        ช่างพยายามจิง ๆ มีอะไรบ้างที่คนไทยทำไม่ได้
        ผมลูกคนจีนครับ แต่เชื่อชาติไทย อิอิ

Comment

เท่าใจคิด ^^"
          แต่คงใช้ได้แค่ ระยะสั้น + bandwith มะน่าได้ถึง 100m ^^"

ps เค้าต้องเรียก คนไทย เชื้อชาติจีนมะช่ายเหรอท่าน ==a

Comment

เศรษฐกิจพอเพียงจิงๆ เหอะๆ

Comment

ถ้าต่อยาวๆแบนวิทมันจะต่างกันมากครับ แนะนำให้ต่อไม่เกิน 5 เมตรครับ

Comment

ps เค้าต้องเรียก คนไทย เชื้อชาติจีนมะช่ายเหรอท่าน ==a
                พูดผิดครับ แหะๆ

Comment

แก้ขัดไป

Comment

แจ่มจังครับ

Comment

Working...
                    X