Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของเก่าของเขา แต่ใหม่ของผม EIZO L567

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าคุ้มครับราคานี้ ท่านทำร้านมือถีอใช่หรือเปล่าครับ แถวไหนเอย

Comment

ใช่แล้วครับ แถวระยอง ฮิ อิอิ .....

Comment

ยี่ห้อในฝันของผมเลย

Comment

Originally posted by one View Post
          ใช่แล้วครับ แถวระยอง ฮิ อิอิ .....
          บ้านใกล้กันเลยผมสัตหีบว่างๆแวบมาหาบ้างละ อิอิ

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
            บ้านใกล้กันเลยผมสัตหีบว่างๆแวบมาหาบ้างละ อิอิ
            ไว้ว่างๆจะ ชะแวบไป อิอิ....(แถวบ้านท่านสาวๆเยออะป่าว )

Comment

ชอบที่มันเอียง

ดีค่ะดี

Comment

ขาตั้งแนวดีคับ^^"

Comment

คุ้มเลยครับ ผมเองก็เคยอยากได้ยี่ห้อนี้เหมือนกันอะ : )

Comment

คุ้มมากครับ

Comment

ได้ของดีมาใช้แล้วนะครับ ยี่ห้อนี้ทำแต่จอใช้งานด้านออกแบบและงานกราฟฟิค ความเที่ยงตรงของสีสูงแต่ไม่เหมาะเล่นเกมส์เท่าที่ควรเพราะไม่ได้ออกแบบมาให้มีการตอบสนองต่อการแสดงผลความเร็วสูง แต่เรื่องคุณภาพนี่ชัวร์ๆครับ ดีกว่าพวกเกาหลีเยอะมากๆ ระดับเดียวกับDell นั่นแหละครับเมื่อก่อน Dell เองก็ใช้จอจากทั้ง Sony และ Eizo และหลังๆไม่รู้ให้ใครผลิตไม่ได้ติดตามเลย

Comment

Working...
                      X