Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ห่วยครับท่าน มาชมกับ แบบว่า ภูมิใจ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกท่านที่ติชม

มานะที่นี้เลยนะครับ ตอนนี้ไฟสีกำลังเดินทางมาฮุฮุ แล้วจะเอามาให้ดูนะครับ

Comment

สวยมากมายครับ

Comment

ชอบๆครับ
        ฝีมือถ่ายภาพ สวนทางกับฝีมือโมเคสมากครับ

Comment

Originally posted by Gunner View Post
          ชอบๆครับ
          ฝีมือถ่ายภาพ สวนทางกับฝีมือโมเคสมากครับ
          เห็นด้วยครับ อิอิ

Comment

ถือส่าใช้ได้เลยว่าแต่อคีลิคตัดเองรึปล่าวครับ โดยรวมแล้วสวยครับฝาปิดข้างเคลสน่ะ

Comment

Originally posted by Gunner View Post
              ชอบๆครับ
              หงะ T_T กล้องไม่ดีอ่ะ(โทษกล้องเลย555)

Originally posted by popmanstory View Post
              ถือส่าใช้ได้เลยว่าแต่อคีลิคตัดเองรึปล่าวครับ โดยรวมแล้วสวยครับฝาปิดข้างเคลสน่ะ
              ตัดเองครับ เลื่อยฉลุค่อยๆขัดๆไป ขอบคุณครับ

Comment

ชอบการนำเสนอของท่านจัง

แมวน่ารักมากครับ

ว่างๆ ไปแปะรูบที่กระทู้ในลายเซ็นต์ผมมั่งเน่อ

Comment

น่ารักดีคับ ^^"

Comment

Working...
                  X