Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใคร หรือร้านที่ไหนรับ โมเคส Mac G5 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใคร หรือร้านที่ไหนรับ โมเคส Mac G5 บ้างครับ

ได้ Case Mac G5 มานานแล้ว คิดอยู่ว่าถ้าว่างจะทำก็ไม่ได้ทำสักทีเก็บจนฝุ่นขึ้นก็ไม่ได้ทำสักที อยากจะใช้ก็อยาก
    มีใคร หรือมีร้านที่ไหนแนะนำกันบ้างไหมครับที่รับ โมเคส Mac G5 ให้สามารถใส่บอร์ด PC วาง Power ใส่ HDD ทั่วๆไปได้ แก้ฟร้อนพาเนลข้างหน้าเครื่องให้ต่อกับ M/B สำหรับเิปิดเครื่องได้ PM มาคุยกันครับ หรือติดต่อมาที่ 081-497-1621 มาร์ช ครับ

ผมไม่รู้ว่ามีร้านไหนรับทำบ้าง
    แต่ผมรู้ว่าถ้าท่านขายให้ผม ผมสามารถทำได้ครับ

Comment

ร้านทำผมว่าน่าจะมี พวกโรงกลึงที่เครื่องมือครบๆ หน่อย

แต่การออกแบบ , สั่งทำ ท่านต้องทำเอง ยิ่งงานเนี้ยบ ค่าทำก็ยิ่งแพง

คนที่เค้ารับมาทำเอง ส่วนใหญ่คือไช้เครื่องมือชำเหละเอาที่บ้านนี่เหละ

Comment

ครับ เรื่องการทำว่าจะให้ออกมาอย่างไรคงหาคนทำแล้วก็คุยกันอีกทีน่ะครับ

ดันๆ

Comment

ฮึ๊บๆ

Comment

ทำเองเลยครับ ไม่ยากเท่าไร มั้ง

จ้างทำมันจะแพงเอานะครับ

Comment

ลองติดต่อผมดูครับ จัดให้ได้ตามที่ต้องการ

Comment

เคยเห็นคนทำสำเร็จแล้ว ในห้องนี้ เก่า ๆ หน่อย ค้นดูน่าจะเจอนะครับ ถ้าทำได้แล้ว จัดโชว์ ด้วยนะครับ เคยอยากได้เหมือนกัน

Comment

pM มาได้ครับ เรื่องโมเคส จัดมาเลยครับ

Comment

มีคนรับโมเคส G5 บ้างไหมครับ
                    Last edited by worakarnt; 14 May 2020, 08:27:43.

Comment

Originally posted by marutz View Post
                      pM มาได้ครับ เรื่องโมเคส จัดมาเลยครับ
                      รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ

Comment

Working...
                      X