Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^" ทำมันไปเรื่อยครับ.....<TJ07>.....ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พาหญิงไปที่ห้้องได้ไหมครับ

Comment

ลูกคนยังเบี้ยหล่าว

Comment

ยู๊ส๊วยเล่ยนิ ^ ^(Repบน ท่านSolidworks พาไป อิอิ)

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
          ลูกคนยังเบี้ยหล่าว
          ขอโทษครับท่าน......

ของทุกอย่างผมหาเงินเองครับ ไม่ได้ใช้เงินพ่อแม่ซักบาทครับ
          ผมทำงานมา 4 ปีแล้วครับ.......ไม่ได้รบกวนที่บ้านคับ.....แค่รู้สึกว่าหาความสุขให้ตัวเองครับ
          เป็นของขวัญหลังจากตั้งใจทำงานมาครับ.......ผมโชว์ได้ เพราะว่าทุกอย่างผมหามาเอง ไม่ได้ขอใครครับ...........

แล้วอีกอย่างผมก็เด็กสงขลาเก่านะครับท่าน... ผมจบ มอ. หาดใหญ่ครับ............

Originally posted by pann View Post
          ยู๊ส๊วยเล่ยนิ ^ ^(Repบน ท่านSolidworks พาไป อิอิ)
          ไรหวา....ไม่เคยได้ยินคำนี้

Comment

คอมแรงวุ้ย

Comment

อลังการงานสร้างหม้อน้ำ 3 ตอน . . . ชอบชุดน้ำมาก ๆ สวยปิ๊งเลย ^__^

Comment

Originally posted by Autsumaki View Post
                อลังการงานสร้างหม้อน้ำ 3 ตอน . . . ชอบชุดน้ำมาก ๆ สวยปิ๊งเลย ^__^
                ทั้งหมด 5 ตอนครับ...มีสองตอนอยู่ด้านหลัง 3 ตอนอีกครับ.....เพื่อความเย็น

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
                  ทั้งหมด 5 ตอนครับ...มีสองตอนอยู่ด้านหลัง 3 ตอนอีกครับ.....เพื่อความเย็น
                  ให้ตายเด่ะ ตอนแรก รู้มั้ยว่าผมพิมไป แล้วว่า 5 ตอนแล้ว

กลัวเขิน นับผิด เพราะไม่เห็นอีก 2 แต่นับสายยาง เอาก็น่าจะราว ๆ 5 ก็ 6 ตอน

แต่ ไม่เอาดีกว่า มา edit กลับ เป็น 3 อ่ะ 555 + ตลกตัวเองง่ะ 5555+

แต่กลับมาดูกี่ที ๆ ก็สวยครับ สวยปิ๊ง จริง ๆ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
                    ไรหวา....ไม่เคยได้ยินคำนี้
                    อย่างสวยเลยนะครับไง ใส่ซาวด์มากไปหน่อย

พอดีมาอยู่ใต้เกือบ 4 ปีแร๊ะ

แรกๆก็งง อะไรหว่า อยู่สวย อยู่หล่อ ???? อิอิ

Comment

Originally posted by Autsumaki View Post
                      ให้ตายเด่ะ ตอนแรก รู้มั้ยว่าผมพิมไป แล้วว่า 5 ตอนแล้ว

กลัวเขิน นับผิด เพราะไม่เห็นอีก 2 แต่นับสายยาง เอาก็น่าจะราว ๆ 5 ก็ 6 ตอน

แต่ ไม่เอาดีกว่า มา edit กลับ เป็น 3 อ่ะ 555 + ตลกตัวเองง่ะ 5555+

แต่กลับมาดูกี่ที ๆ ก็สวยครับ สวยปิ๊ง จริง ๆ
                      เก่งจริงท่าน.......อุตส่าแอบไว้แล้วนะนัน่

Originally posted by pann View Post
                      อย่างสวยเลยนะครับไง ใส่ซาวด์มากไปหน่อย

พอดีมาอยู่ใต้เกือบ 4 ปีแร๊ะ

แรกๆก็งง อะไรหว่า อยู่สวย อยู่หล่อ ???? อิอิ
                      อยู่ใต้ด้วยเหรอครับท่าน............ผมเรียนจบแระกลับมาแระครับ......

Comment

ว้าว รุ่นพี่ผมนี่หว่า เหยยี่มมมมมมากพี่หลวง สวยเจง ๆ ๆ พี่จบคณะไรครับ ผม วจก.คอม ครับ อิอิ

Comment

สวยมากท่าน ทั้งคอม ทั้งห้อง

ปล.ห้องท่านน่าอยู่มาก^^

Comment

สุดยอด

Comment

Working...
                            X