Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ คับ พี่ ชาว ocz ช่วยผมหน่อยคับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขึ้น blue screen ซะแล้ว

ค่อยๆแก้ครับ ถ้าแก้ไม่หายก็ format ลง windows ใหม่ไปเลย อิอิ

Comment

Originally posted by sanorte9 View Post
      เรื่องความรักผมอ่อนมาก ในชีวิต มีแฟนแค่ 2 คน แต่ยังไม่ได้ไปไหนทั้ง 2 คน

.......อย่างนี้ไม่เรียกว่าอ่อนแล้วค๊าบ

Comment

ถ้าเป็นผม ถ้าคบกันแล้วต้องให้ผู้ใหญ่รู้ด้วยตลอด เพราะจะทำให้เราสบายใจมากกว่าจะคบกันแบบปิดบัง
        เป็นผมจะเข้าไปคุยกับแม่เค้าเลยดีกว่า ว่าแต่ จขกท.อายุเท่าไหร่แล้วละคับ

Comment

Originally posted by bethezank View Post
          ขึ้น blue screen ซะแล้ว

ค่อยๆแก้ครับ ถ้าแก้ไม่หายก็ format ลง windows ใหม่ไปเลย อิอิ
          ถอกแรมมาขัด ปัดฝุ่นก่อน ก็ดีน่ะ อิอิ

Comment

คุยให้รู้เรื่องไปเลยค่า ไม่งั้นต้องมานั้งทรมานทุกครั้งที่เห็นเเย่เลย เค้าอาจโดนผู้ใหญ่สั่งให้เลิกจิงๆกะได้นา...

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
              ถ้าเป็นผม ถ้าคบกันแล้วต้องให้ผู้ใหญ่รู้ด้วยตลอด เพราะจะทำให้เราสบายใจมากกว่าจะคบกันแบบปิดบัง
              เป็นผมจะเข้าไปคุยกับแม่เค้าเลยดีกว่า ว่าแต่ จขกท.อายุเท่าไหร่แล้วละคับ
              17 คับบ

Comment

การแก้ปัญหา อกหัก รักครุฑ จะว่าง่ายมันก็ง่าย จะว่ายากมันก็ยาก
                ข้อแรก ถ้ารักเธออย่างจัง ไม่เผื่อเหลือเผื่อขาด ก็ปล่อยให้เขาไปหาประสบการณ์ (สักวันเธอจะรู้ว่าไม่มีใครทุ่มเทเท่าฉัน)
                ข้อสอง ขอเป็นเพื่อนไปก่อนนะ ดีกว่าไม่มองหน้า หรือไม่คุยกันเลย (รอเวลาเจอคนที่ใช่เลย เนื้อคู่ หนังคู่ กระดูกคู่ ครับ)
                ข้อสาม นึกถึงตอนที่ครั้งยังไม่มีเธอ ทำไมเราถึงอยู่ได้ครับ (นึกย้อนกลับไปว่าเราเวลานั้นเราทำอะไรอยู่ประจำ)
                ข้อสี่ วันที่หัวใจเราปรกติดีแล้ว จะรู้สึกว่าเราบ้าไปหรือเปล่า(ไม่มีเธอเราก็อยู่ได้)
                ขัอห้า มันก็ขึ้นอยู่ที่วัน และ เวลาที่จะรักษาแผลใจ (เห็นกันบ่อยๆเดี๋ยวก็ชินไปเอง)
                (ความรักถาวรจีรังยั่งยืน ก็คือความรักจากคนในครอบครัวเรา)

Comment

ชีวิตจริงไม่เหมือนกับคอมพิวเตอร์ ไม่สามารถกดปุ่ม Restart เพื่อบูทเครื่องมาใหม่ได้ :]

Comment

17..... กำ ผมว่าตั้งใจเรียนไปก่อนเลยคับ ถ้ามีหญิงก็ถือเป็นกำไรชีวิต เรียนจบที่ดีๆ มีตังค์ มีการงานที่ดี เรื่องหญิงจะเมื่อไหร่ก็ได้

Comment

17 ยังเด็กอยู่ รุ่นๆๆก็เป็นแบบนี้ทุกคน รัก/เลิกก็หาใหม่ ชีวิตยังอีกยาว ฟันสาวได้อีกเยอะ ตั่งใจเรียนดีกว่า เรื่องรักใว้ทีหลัง เรียนจบมีงานดีเงินเหลือใช้ แค่ชี้นิ้ว ญ ก้มาหาแล้ว ดูอย่างบางคนอ้วยเตี่ยคอสั่นตัวดำ แต่แฟนสวยโคตร แมร่งเล่นขับเบ็นซ์ มีเงินให้ใช้วันละ10000 555+

Comment

Originally posted by slate View Post
                        17..... กำ ผมว่าตั้งใจเรียนไปก่อนเลยคับ ถ้ามีหญิงก็ถือเป็นกำไรชีวิต เรียนจบที่ดีๆ มีตังค์ มีการงานที่ดี เรื่องหญิงจะเมื่อไหร่ก็ได้
                        Originally posted by pungpond999 View Post
                        17 ยังเด็กอยู่ รุ่นๆๆก็เป็นแบบนี้ทุกคน รัก/เลิกก็หาใหม่ ชีวิตยังอีกยาว ฟันสาวได้อีกเยอะ ตั่งใจเรียนดีกว่า เรื่องรักใว้ทีหลัง เรียนจบมีงานดีเงินเหลือใช้ แค่ชี้นิ้ว ญ ก้มาหาแล้ว ดูอย่างบางคนอ้วยเตี่ยคอสั่นตัวดำ แต่แฟนสวยโคตร แมร่งเล่นขับเบ็นซ์ มีเงินให้ใช้วันละ10000 555+
                        +1000 เลยครับ
                        แทบทุกคนในนี้ เคยผ่านช่วงนี้มาหมดแล้วทั้งนั้นแหละผมว่า

อนาคตยังอีกยาวครับ ยังมีคนที่จะผ่านเข้ามาในชีวิคนี้อีกเยอะครับ

Comment

คับบบ ผมจะตั้งจัยเรียนคับบบ

Comment

Originally posted by 135794455 View Post
                            คับบบ ผมจะตั้งจัยเรียนคับบบ
                            จัย > ใจ ........ กำ... ชีวิต

Comment

ถ้าเราเป็น ผู้ชาย ผมว่าเรื่องนี้ ท่านไม่จำเปนต้องคิดมากหรอก ครับ
                              ถ้าท่านอยู่ในวัยเรียนผม ว่าต้องใจเรียนสูงๆๆ เพื่ออนาคตดีๆ
                              หรือทำงานแล้ว ตั้งใจเก็บเงินดีกว่า วันที่เรามีฐานะมั่นคง อย่างไงอนาคตก็มีผู้หญิง เข้ามาในชีวิตอยู่แล้ว หุหุ

Comment

Originally posted by solo1150 View Post
                                ถ้าเราเป็น ผู้ชาย ผมว่าเรื่องนี้ ท่านไม่จำเปนต้องคิดมากหรอก ครับ
                                ถ้าท่านอยู่ในวัยเรียนผม ว่าต้องใจเรียนสูงๆๆ เพื่ออนาคตดีๆ
                                หรือทำงานแล้ว ตั้งใจเก็บเงินดีกว่า วันที่เรามีฐานะมั่นคง อย่างไงอนาคตก็มีผู้หญิง เข้ามาในชีวิตอยู่แล้ว หุหุ
                                แหม ก็ตะเองหล่อน่ารักซะขนาดนี้ก็พูดได้จิ เค้าก็รวยนะ ไม่เห็นมีหญิงสักกะคน เสียตังค์ซื้อตลอด กำ

Comment

Working...
                                X