Announcement

Collapse
No announcement yet.

(P III)งานของผม บางครั้งมันก็ต้อง MOD !?!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (P III)งานของผม บางครั้งมันก็ต้อง MOD !?!

เหอะๆๆ มีโปรเจคแปลกๆ ที่ธรรมดามากๆ กับของโบราณๆ
    จุดประสงค์ก็อยากให้ดูของโบราณที่เค้ายังใช้กันอยู่(ละยังคงใช้ต่อไป)

ขอตั้งชื่อ เท่ๆว่า Pentium III CPU Cooler MOD !!!

ชมกันเลยครับ ขอบรรยายด้วยภาพละกัน(ไม่ค่อยชัดครับใช้กล้องมือถือถ่ายครับ)
    Last edited by UnNormalZ; 23 Aug 2007, 10:07:26.

รอชมของแรงครับ

Comment

ต่อๆๆ หยังไม่หมดงับ Pentium III 550MHz x2 แรงใช่เล่นน้า เอิ้กๆๆ

Comment

อีกนิดๆ ประกอบกลับสวยๆ พร้อมใช้งาน

หมด เสร็จแว้ว (กะอีแค่ติดพัดลมก็เอามาโชว์) เอิ้กๆๆ

Comment

เครื่อง MB รุ่นไหนนิ O.@?

Comment

คอทูยังอายเลย............

Comment

แล้วจะใช้ยังไงอ่ะครับ งง

Server หรอครับ

Comment

ไม่เคยเห็นแฮะ O_o?

Comment

มันแปลกดีคับ อิอิ

Comment

Originally posted by tube_cats View Post
                    แล้วจะใช้ยังไงอ่ะครับ งง

Server หรอครับ
                    ใช่แล้วครับ จะมี M/B ตัวใหญ่อีกตัวไว้เสียบ Board Card ตัวนี้ลงไป(ขออภัยครับไม่มีรูป)
                    จะใส่แบบนี้ได้อีก 1 ใบ หมายถึงจะมี CPU เพิ่มได้อีก2 = มันมี CPU ได้สูงสุด 4 ตัว

ถ้านำเทคโนโลยีเก่าตัวนี้มา+กะ C2D(Q) ก็เท่ากับว่า C2D(Q)X4 =16หัว นี่ยังไม่รวม Hyper Trad นะเนี่ย

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                      ใช่แล้วครับ จะมี M/B ตัวใหญ่อีกตัวไว้เสียบ Board Card ตัวนี้ลงไป(ขออภัยครับไม่มีรูป)
                      จะใส่แบบนี้ได้อีก 1 ใบ หมายถึงจะมี CPU เพิ่มได้อีก2 = มันมี CPU ได้สูงสุด 4 ตัว

ถ้านำเทคโนโลยีเก่าตัวนี้มา+กะ C2D(Q) ก็เท่ากับว่า C2D(Q)X4 =16หัว นี่ยังไม่รวม Hyper Trad นะเนี่ย
                      แบบนี้ปะ @@? (มะเคยเข้าปายดูมานอะ ผมฝ่าย software แหะๆ ^^a') แต่ตัวนี้ Hyper threading นะ 2หัว*hyper*4 มะช่าย 4หัว นา ^^a

ps สงสายต้อง เข้าปายดูมั่งละ ของ บ. ผมมันหน้าตางั้นเป่าหว่า @.@a

Comment

อะไรมันจะปานนั่นอ่าครับเนี่ย

Comment

อ่า ประมาณนั้นครับ ท่าน Teardrop แต่ที่บริษัทผมใช้รันงานแค่2หัวก็เกินพอแล้วครับ

ดูแล้วของท่านน่าจะเปง Xeon นะน่ะ

Comment

แหล่มๆ

Comment

สร้างสรรค์ๆ

Comment

Working...
                              X