Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเลือก RV01 กับ COSMOS เอาตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเลือก RV01 กับ COSMOS เอาตัวไหนดี

ถ้าจะเลือก RV01 กับ COSMOS เอาตัวไหนดี

ลังเลอยู่หน่อยๆ RV01 สวยมากๆ เก็บสายอันนี้ไม่แนใจว่า เนี้ยบป่าว ใครใช้บอกด้วยนะครับ

COSMOS ก็หรูเอาซะมากๆ เก็บสายอันนี้ก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าตัวบนกะตัวล่างอันไหนเนี้ยบกว่า

แล้วเรื่องระบบ ระบายความร้อน ทิศทางโดยรวม ตัวไหนเย็นกว่าครับ

ขอบคุณครับ

ผมชอบ cosmos ครับ

Comment

ชอบทั้งคู่เลยครับ
      แต่ชอบ COSMOS มากกว่า
      แต่ RVO1 ก็โอเหมือนกัน...
      จริงๆอยู่ที่ตัวท่านแหละครับ...ว่าท่านชอบอะไรมากกว่า(ในใจท่านก็มีคำตอบอยู่แล้ว)

แต่ผมเล็ง CM 690II Plus(Advance) แต่งได้เยอะดี

Comment

คอสมอสอีกเสียง
        ยัดชุดน้ำเลย
        อิอิ

Comment

ผมชอบ RV01
          มากกว่านะ เป็นเคสในฝันมานานแล้ว
          พึ่งได้รับมา

ชอบในรูปทรงมัน แมนๆไม่ตกยุคดี แล้วก็เรียบๆ
          วางคู่กับห้องผมแต่งสไตลดิิบๆ
          โซฟาหนัง
          หินขัด
          ประตูเหล็ก
          แล้วสวยงามเนียนมาก

ส่วน cosmos ผมชอบตัว pure มากกว่า
          ตัว S มันไม่ดุ^^
          ไม่เสียใจเลยที่ได้มา
          Last edited by Zeyrii; 29 Sep 2010, 17:09:22.

Comment

Originally posted by Zeyrii View Post
            ผมชอบ RV01
            มากกว่านะ เป็นเคสในฝันมานานแล้ว
            พึ่งได้รับมา

ชอบในรูปทรงมัน แมนๆไม่ตกยุคดี แล้วก็เรียบๆ
            วางคู่กับห้องผมแต่งสไตลดิิบๆ
            โซฟาหนัง
            หินขัด
            ประตูเหล็ก
            แล้วสวยงามเนียนมาก

ส่วน cosmos ผมชอบตัว pure มากกว่า
            ตัว S มันไม่ดุ^^
            ไม่เสียใจเลยที่ได้มา
            แล้วตัว Pure มันมีขายที่ไหนบ้างครับ -..-

Comment

cosmos ครับ ออกแนวล้ำๆดีครับ

credit by www.xtremesystems.org

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                cosmos ครับ ออกแนวล้ำๆดีครับ

credit by www.xtremesystems.org
                สวยมากๆ

ขอบคุณครับ เดียวตัดสินใจอีกที ^^

Comment

กรรมซ้ำ
                  Last edited by aekshow; 29 Sep 2010, 22:12:37.

Comment

Comment

หมายถึงอะไรครับคุณเอก = = งงนิดๆ

Comment

อุลตร้าแมนคอสมอสไงครับ

แหม้ ไม่เคยดูอุลตร้าแมนสิเรา

Comment

RV01 ครับแจ่มสุดๆ

Comment

COSMOS ทางลมโล่งกว่าครับ RV01 ทางลมออกไม่ค่อยดีเท่าไหร

Comment

Cosmos ครับ
                              RV 01 ล็อกของผมไม่ทนครับ ล็อกไม่อยู่แล้วครับ

Comment

Working...
                              X