Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลายแบบนี้ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คงหลายตังค์แหง ๆ เลยครับ

Comment

ของใครเอ่ย

สงสัยจะแพงแน่ๆ เลย

ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ชม

Comment

อย่างงามครับ อยากทำมั่ง

Comment

ต้องหาร้านทีี่ขายอคลีลิคใหญ่ ๆ หรือร้านทำป้่ายใหญ่ เค้ารับทำออกแบบทุกอย่าง จะงอหรือจะทำลายอยางที่ว่า เค้าก็รับทำครับ ที่เห็นมี 2 แบบ แบบที่1 เค้าใช้เลเซอร์ แบบ 2 ใช้ พวกสวานทำลาย แต่แบบนี้ มันจะเป็นรอยด้านนอก แต่ แบบ ที่ 1 มันจะไม่มีรอย มันจะอยู่ด้านใน สวยกว่าแพงกว่าครับ และ ถ้าอยากให้ลายเด่น ก็ให้ใช้หลอไฟ ช่วยจะสวยมาก

Comment

หุหุ แพงก็ไม่ไหว

Comment

ลองๆไปเดินถามๆแถววงเวียบ22ดูดิครับผมว่าน่าจามีร้านที่ทำได้อยู่นะแต่ปัญหาอยู่ที่ กี่ตัง

Comment

น้ำยากัดกระจกครับ

Comment

ใช้ยิงเลเซอร์ครับ เขารียกว่าฟิล....บ.เพชรสติ๊กเกอร์ จำกัด รับทำ

ใช้ยิงเลเซอร์ครับ เขารียกว่าฟิล....ถ้าร่องลึกรียกว่าขุด วงเวียน 22 แพงบรรไลโคตร
                  ถ้าถูกกว่าครึง แนะนำชือ บ.เพชรสติ๊กเกอร์ จำกัด อยู่ติด โรงงานโตชิบ้า ติวานนท์ (โทร1133 ขอเบอร์)
                  จำกัด เป็นร้านรับจัดทำงาน Graphic ครับ
                  เขามีครื่องเอง คงประมาณ 500-700 บาทต่มี Artwork ไปองนะ ไฟล์ CDR/AI ก็ได้
                  แต่ข่าใช้ Autocad ยิงลเซอร์

Comment

สวยจังเลยดวงจันทร์เต็มดวงกับสุนัขหมาป่า
                    แจ่มๆ น่าทำบ้าง
                    Last edited by zild; 22 Sep 2006, 16:45:08.

Comment

พ่นทราย

Comment

Working...
                      X