Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mod Case ใช้งาน(ของที่หอพัก) แรงบันดานใจ By...B-Cool

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หน้าจะเก็บลายละเอียดสายได้มากกว่านี้นะ เอาหลบๆไปจะสวยมากเลยเพราะของคุณแต่ละตัวโหดๆทั้งน๊านเลย หน้าจะโชว์ของได้มากกว่านี้นะครับ

สวยแล้วล่ะขนาดนี้อ่ะ

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยดีนะ

สวยดีชอบ
        จะไปเจาะบ้าง
        ใส่ไฟด้วย

Comment

สวยอย่างแรงนิ

Comment

Originally posted by [D]ek_lnW_69 View Post
            สวยดีชอบ
            จะไปเจาะบ้าง
            ใส่ไฟด้วย
            ขอบใจที่ขุดมา แจ่มเลย

Comment

เคส 478 ปะ ทำไมซิงค์มันเหมือน 478 แต่เอาพัดลม...มาใส่

Comment

แหล่ม

Comment

เข้าไปดูของผมหน่อย ของผมเจาะฝาเอา หินเจียไฟเบอร์ขนาดเล็ก มันหมดซะงั้น หินเจียใหญ่อยู่เชียงใหม่
                  ไม่รู้จะทำไง จะเอาใบเรื่อยก็เรื่อย ยาก มันติดๆๆ เพราะ แผ่นฝาเคสมันบาง ตอนนี้คิดอยู่จะตัดไงดี เหอๆๆๆ

จิ้มลายเซ็นผมเลย กะลังหาวิธีอยู่ หุ หุ ช่วย ชี้แนะทีครับ

Comment

พัดลมของ Coolermaster ขนาด 120mm ก็เย็นใช้ได้นะครับลองดู

Comment

Working...
                    X