Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ ชุดน้ำราคาประหยัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
    เอ่อ สายยางขนาดเท่าไหร่ครับ
    แล้วปั้มน้ำตู้ปลานี่มีกี่แบบครับ ?
    ใช้แบบไหนถึงดีที่สุด
    ปั้มตู้ปลาที่ผมใช้เป็นแบบแช่900L/Hครับตัวละประมาณ300บ.ครับ
    ส่วนสายยางขนาดที่ใช้กันทั่วไปครับหรือถ้าไม่แน่ใจก็เอา บล๊อกน้ำไปวัดเลยก็ใด้
    เมตรละประมาณ5บาท

Comment

Originally posted by destinyair View Post
      อยากเห็นชัดๆมากเลยคร้าบบบบบบบบ
      คงไม่สามารถทำให้ชัดกว่านี้ใด้แล้วครับเพราะตอนนี้ไม่มีอุปกรณ์ในรูปแล้วครับ
      คือขายไปหมดแล้ว

Comment

Originally posted by ~ว่าแล้วเชียวว่า..~ View Post
        หาน้ำแข็งมาใส่ตู้ปลาเวลาลากซิครับ
        เย็นขึ้นไปนี๊สสสสส นึง
        ของเพื่อนผมมันใช้ตู้กดน้ำเย็น ทำไปถังพัน้ำแทรเลยครับเย็นดี
        แต่ต้องค่อยระวังถ้าเย็นมากจะเกิดหยดน้ำ

Comment

ความคิดสร้างสัน ดีงับ

Comment

Working...
          X