Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามเกี่ยวกับหลอดUVครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามเกี่ยวกับหลอดUVครับ

อยากทราบว่า ไฟเลี้ยงที่ต่อให้หลอดUV ต่อจากPSUหรือเปล่าครับ (จะได้ซื้อPSUใหม่) หรือว่าต่อจากไฟบ้านเข้ามา

Originally posted by tarantula View Post
    อยากทราบว่า ไฟเลี้ยงที่ต่อให้หลอดUV ต่อจากPSUหรือเปล่าครับ (จะได้ซื้อPSUใหม่) หรือว่าต่อจากไฟบ้านเข้ามา
    ปกติซื้อหลอด UV มาเค้าจะให้กล่องตัวแปลงไฟมาให้นะครับ ต่อกับ PSU ได้เลย

Comment

uv พวกนี้ โดนบ่อยๆจะเป็นมะเร็งป่าวนี่

Comment

เอารูปมาลงจิครับจาได้รู้ว่าแบบไหน

ถ้าซื้อจากร้านของแต่งคอมฯก็จะเป็น 12v อ่ะครับ

Comment

แบบที่ขายอยู่ในเว็บร้านเจไดหน่ะครับ มันกินไฟมากไหมครับ พอดียังใช้PSUติดเคสอยู่เลย
          Last edited by tarantula; 27 Jun 2007, 22:08:13.

Comment

ไม่มากคับ

Comment

ใช้ไฟจาก Psu เลยคับ

Comment

ไม่กินไฟมากคคับท่าน

Comment

Working...
                X