Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ เชียงใหม่ มีไหมขอเสียงหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCZ เชียงใหม่ มีไหมขอเสียงหน่อย

OCZ เชียงใหม่ มีไหมขอเสียงหน่อย ละอ่อน หางดงครับ หาคลับคนเชียงใหม่ไม่เจอ เห็นจังหวัดอื่นเขารวม กัน แต่กลับหา จังหวัดตัวเองไม่เจอ ไหนๆ ใครอยู่เชียงใหม่ที่ไหน กัน บ้าง รายงานตัวหน่อย ครับ

รายงานตัวกันหน่อยคนเมือง เชียงใหม่ (เด่วจะมาเพิ่มรายชื่อให้อีีกครับ)
    ผมเอง kakashi3c............อยู่หางดงครับ
    ท่านfour44 ............อยู่สามกษัตริย์
    ท่านkangkong............อยู่แม่โจ้-สันทราย
    ท่านpeaindie............อยู่สันทราย
    ท่านiskark............อยู่หลังม.ช
    ท่านboyyo018..........อยู่ชุมชนทานตะวัน แถว ทิพยเนตร อะป่าวครับ
    ท่านHyde..............เรียน payap university คิคิ
    sopa1986.........ผมเอ๋ครับ อยู่แถวโรงพยาบาลแมคคอร์มิค
    OaNy_P..........ชื่อนัด อยู่หางดงครับ
    LA_ON.......แยกมีโชค
    Reeves.......เจียงใหม่ วัยกลางคน

ท่านaun5............คงอยู่ในตัวเมือง น่าจะนะ
    ท่านSillycan.............อยู่แถวไหน ครับเนี่ย รู้ว่าเชียงใหม่แต่ส่วนหนาย
    ท่านbananaproject...........อยู่ สารภี หลัง สวนอาหารเสน่ห์ชายน้ำ
    ท่านXMAXZAX............-
    ท่านpeaindie..............-
    ท่านalbatrosix............พึ่งมาอยู่เชียงใหม่ อยู่แถววัดอุโมงค์ ก็หลัง มอ. สาวเชียงใหม่เปงไงมั่งครับคิคิ
    ท่านsangthai..............-
    ท่านwaffen-ss..............-

[B]ท่านsimurator...........อยู่กรมทางหลวง แถวๆ ตรงข้ามกับ รพ.สวนดอกครับ
    ท่านnuttyzero..............อยู่สารภี

bananaproject.............-
    ท่านPerlnGroup............อยู่แถวเทศบาล ต.สุเทพ หลังม.ช
    ท่านcadmystic............พี่เขามีร้านขายอุปกรณ์ OC ด้วยนะ ว่าแต่แถวไหน เอ่ยๆๆๆ
    ท่านadisak01234.........อยู่ สันผีเสื้อ ครับ
    ท่านbigbright.............อยู่หลัง ม.ช ข้างสนาม บิน
    ท่านGeil....................มาเรียน เชียงใหม่ งิิงิงิ
    ท่านl3diiezz................-
    ท่านumclub................อยู่หางดง เหมือนผม นะ
    ท่านNeospeed...................ผมอยู่ แถว ๆ ป่าช้า หายย
    ท่านwaffen-ss...................ผมอยู่แถวเจ็ดยอด
    ท่านHideYuY.....................อยู่แม่เหี้ ยะครับ
    ออฟไซค์............. อยู่แถวเจ็ดยอด
    hidetotasu......คนแพร่ครับ มาเรียนเชียงใหม่ อยู่หางดง
    xeromong.......ผมอยู่ซอยเปียโนคาราโอะเกะหลังตึกCM ข้างปั๊มบางจาก มารายงานตัวครับ
    Kunio..............ตั้มหลัง CM ข่วงสิงห์ เด้อ
    NoMiX.............อยู่แถว ดอยสะเก็ด
    nattawut505................อยู่ลำพูน
    ttutlimate................อยู่ห้วยแก้ว

OCZ เชียงใหม่ ก็เยอะยุนะครับ ใคร mod ก็เอามาโชว์เป็นแนวทางได้นะครับ มีไหม ของผมคงต้องรอ อีกแปบนุง มีก็เอามาลงนะครับ เด่วจะจับ มาลงหน้าแรก ให้ครับ คิคิ
    [SIZE="5"]

มาแล้วของท่าน peaindie (ชมทั้งหมด หน้า 4 นะครับ)

อีกท่าน Hyde (ชมทั้งหมด หน้า 4 นะครับ)

ว้าวๆเริ่มมีสีสันขึ้นมา แล้ว

ของ ท่าน HideYuY ชมทั้งหมดได้ที่หน้า 4

ของ ท่าน UMCLUB ชมทั้งหมดที่หน้า 7 ครับ

อัพเดต 5/5/2553ครับ

เริ่มจากของท่าน bananaproject รุ่น open เปิ้ลบอกว่าร้อนๆมันตรงโป๊ ชมทั้งหมดที่หน้า 8

อีกอันของท่าน Neospeed -CM690- red งามครับชมทั้งหมดที่หน้า 8

จัดไปอย่าให้เสีย ครับ ของ ท่าน HideYuY ชมทั้งหมดได้ที่หน้า 10

อัพเดต 10/05/2553 ครับ ท่าน khonggu เอามาโชว์ครับ ชมทั้งหมดหน้า 11 เน้อร้อนงี้ รุ่น open ได้รับความนิยมจริงๆ

มาแหมแล้วครับของท่าน HideYuY ชมได้ที่หน้า 15 ครับ

Last edited by kakashi3c; 31 May 2010, 11:33:38.

ผม สามกษัติ ครับ ทำงานที่คอมพิวเตอร์ซิตตี๊ ชั้นสองครับ เชียงใหม่ อิอิ

Comment

แม่โจ้ครับ ปี3

Comment

ขอถามหน่อยครับ เชียงใหม่หาชื้อ Tx3 ได้ที่ใหนครับ บอกร้านดวยได้ก็ดีครับ จะไปซื้อวันนี้ครับ
        แล้วมีร้านไหนขายของถุกกว่างร้าน J I B บ้างครับ จะไปชื้อของเยนนี้

Comment

Originally posted by kangkong View Post
          ขอถามหน่อยครับ เชียงใหม่หาชื้อ Tx3 ได้ที่ใหนครับ บอกร้านดวยได้ก็ดีครับ จะไปซื้อวันนี้ครับ
          แล้วมีร้านไหนขายของถุกกว่างร้าน J I B บ้างครับ จะไปชื้อของเยนนี้
          ผมขายTX3 อยู่ 590 ครับ ร้านอยู่แถว ๆ ส้มตำอุดร หลังกาดธานินครับ ติดต่อได้ 0894326446 ครับ

Comment

มาครับ อยู่สันทรายครับ

Comment

Originally posted by AeGis View Post
              ผมขายTX3 อยู่ 590 ครับ ร้านอยู่แถว ๆ ส้มตำอุดร หลังกาดธานินครับ ติดต่อได้ 0894326446 ครับ
              ท่าน AeGis อยู่เชียงใหม่เหรอครับ สงสัยต้องไปอุดหนุนซะหน่อย

Comment

Originally posted by peaindie View Post
                ท่าน AeGis อยู่เชียงใหม่เหรอครับ สงสัยต้องไปอุดหนุนซะหน่อย
                ถูกต้องน่ะครับบบบ

Comment

อยู่หลัง ม.ช ครับ เล่น ในหอลูกเดียว 55+

Comment

อยู่แถวชุมชนทานตะวันครับสันติธรรมครับ
                    เล่นในหอลูกเดวเหมือนกัน
                    เหมือนเล่นในไมโคเวฟเเล้วคับง่าๆHotๆ
                    Last edited by boyyo018; 9 Apr 2010, 20:01:05.

Comment

มาแอบดูสาวเหนือ คริๆ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                        มาแอบดูสาวเหนือ คริๆ
                        มีก้าบ่าวเหนือ ชอบก่อตั๋ว จุ๊บ จุ๊บ

Comment

เจียงใหม่เจ้า

เรียน payap university เน่อ

Comment

เชียงใหม่ งับ

วัยทำงาน

Comment

Originally posted by AeGis View Post
                              ถูกต้องน่ะครับบบบ
                              พี่แกใจดีมากๆครับ ขอฟรีแกก้อให้ อิอิ

Comment

Working...
                              X