Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามนัก Mod หน่อยว่า น็อตแบบนี้เราจะแกะมันออกได้อย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามนัก Mod หน่อยว่า น็อตแบบนี้เราจะแกะมันออกได้อย่างไร

ดูตามรูปเลยครับ ผมเรียกไม่ถูก จะแกะเคสออกมาพ่นสีภายในน่ะครับ แต่มันยึดไว้ด้วยน็อตแบบนี้ทั้งนั้นเลย ขอทราบวิธีเอามันออกแบบละเอียดๆหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

สว่านครับ มันไม่ใช่น๊อต แต่เป็นหัวรีเวท

เจาะออก แล้วก็ต้องยิงกลับเข้าไปใหม่ ถ้าจะไม่ใช่น๊อต

Comment

Originally posted by tassapon View Post
      สว่านครับ มันไม่ใช่น๊อต แต่เป็นหัวรีเวท

เจาะออก แล้วก็ต้องยิงกลับเข้าไปใหม่ ถ้าจะไม่ใช่น๊อต
      ตามนั้น เอารูปคีมย้ำรีเวทมาให้ดู

Comment

มีคีมย้ำ RJ-45 แล้วมีย้ำ รีเวท อีก-*- จะมีอะไรอีกมั้ยเนี่ย

Comment

รีเวท อีกตัวคับ อ่อ สว่านกับดอกสว่านด้วยคับ

Comment

ช่ายเลยครับ

Comment

เอาสว่านเจาะเลยครับ

Comment

จดๆๆๆๆ กำลังหาวิธีเอาออกอยู่พอดีเลย ^^

Comment

Originally posted by man10u View Post
                  เอาสว่านเจาะเลยครับ
                  ตามลูกพี่ผมเลยคับท่าน หุหุ

Comment

ขอบคุณมากครับ ทุกๆท่าน

Comment

Working...
                    X