Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้รางวัลกับชีวิตนิดนึงด้วย SILVERSTONE FT02

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ให้ยืมไปใช้อย่าลืมเอามาคืนด้วยน่ะครับตัวนี้ อิอิ

Comment

ให้ยืมไปอย่าลืมมาคืนด้วยน่ะครับชุดนี้ อิอิ

Comment

เคสนี้เท่าไรเหรอครับ อยากได้มั่งอะ

Comment

Originally posted by poypoy View Post
          สวยมากๆเลยครับท่านๆ
          ขอบคุณครับ
          Originally posted by duen07 View Post
          แวะมาชมของงาม ๆ
          งามจริง ๆ ครับท่าน
          ขอบคุณที่แวะมาอีกรอบครับผม

Originally posted by sua1427 View Post
          ให้ยืมไปใช้อย่าลืมเอามาคืนด้วยน่ะครับตัวนี้ อิอิ
          ยังไม่เบื่อเลย
          Originally posted by guinness View Post
          เคสนี้เท่าไรเหรอครับ อยากได้มั่งอะ
          ซื้อจากกระทู้่นี้ครับ
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=735801

Comment

สวยมากเลยครับ แต่ผมชอบravenตรงที่หน้าตามันแนวดี

Comment

Originally posted by meo95 View Post

คาดว่าปลายปี
              +++ ให้ไว รออยู่ +++

Comment

ดูกี่ทีก็สวย

T.T

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                  อิจฉา ชีวิตท่านจัง
                  ผมอิจฉาของคุณมากกว่าอีก 555+

Comment

สวยจังครับ กลับหัวแนวดีนะ อิอิ

Comment

Originally posted by redpack View Post
                      สวยมากเลยครับ แต่ผมชอบravenตรงที่หน้าตามันแนวดี
                      ครับ ทีแรกก็กะเอา raven เหมือนกัน พอดีตัวนี้เข้ามา ชอบตรงฮาร์ดไดรฟ ถอดง่ายเลยเอาตัวนี้ครับ
                      Originally posted by kae View Post
                      +++ ให้ไว รออยู่ +++
                      สายยูวีสั่งมาไม่พอ สั่งใหม่อีกหลายวันเลย
                      Originally posted by thymemak View Post
                      ดูกี่ทีก็สวย

T.T
                      ขอบคุณที่แวะมาชมอีกครับ
                      Originally posted by CPUXGPU View Post
                      ผมอิจฉาของคุณมากกว่าอีก 555+
                      +1 อิอิ
                      Originally posted by idass424 View Post
                      สวยจังครับ กลับหัวแนวดีนะ อิอิ
                      ครับมันไม่ถึงกับกลับหัว แค่ตะแคงอะครับ แปลกดี ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by idass424 View Post
                        +++ นอกจากแนวแล้ว มันช่วยให้เย็นขึ้นอีกบึม เพราะอากาศร้อนมันจะลอยขึ้นบนไม่สะสมในตัวเคส +++
                        ++ ว่าแต่พัดลมในเคสเสียงดังมากป่าวคุณศักดิ์ ++

Comment

อ้าวซ้ำ
                          Last edited by meo95; 8 Apr 2010, 22:52:38.

Comment

Originally posted by kae View Post
                            +++ นอกจากแนวแล้ว มันช่วยให้เย็นขึ้นอีกบึม เพราะอากาศร้อนมันจะลอยขึ้นบนไม่สะสมในตัวเคส +++
                            ครับใช่ VGA Card ปรับพัดลม 50% 37 องศาเองครับ
                            ++ ว่าแต่พัดลมในเคสเสียงดังมากป่าวคุณศักดิ์ ++
                            พัดลมที่ติดมากะเคสเงียบครับ มีดังอยุ่ตัวเดียว เดลต้า ขาโหดที่เป่าซิ้ง CPU นะแหละ ขนาดลดรอบแล้วนะ

Comment

แหงนหน้ามองเคสท่าน.. น้ำลายย้อย
                              ..หันมามองเคสตัวเอง.. อมยิ้มแล้วนึกในใจ
                              .... ยังไงข้าก็รักเอง ไอ้เกลอ...

Comment

สวยงามครับ

Comment

Working...
                                X