Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้รางวัลกับชีวิตนิดนึงด้วย SILVERSTONE FT02

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิจฉา ชีวิตท่านจัง

Comment

สวยจังครับพี่

Comment

พี่ศักแกเปลี่ยนอีกแร้ววว เปลี่ยนบ่อยจิง บ้านอยุ่แถวไหนเนี่ย เด๋วเวียไปปล้น

Comment

กว้างจังเลยครับ

Comment

Originally posted by kae View Post
            +++ ขอรีวิวแบบเต็มๆ หน่อยครับ งาม +++
            ลงภาพครบแล้วครับ
            Originally posted by aekshow View Post
            *0*
            ขอบคุณที่ตกใจครับ อิอิ
            Originally posted by kitsana372 View Post
            สวยงามมาก
            มีเรื่องอยากถามหน่อย มันมีกระทู้ที่เกี่ยวกับ
            เอาเครื่อง โพนริง มาทำเป็นตัวแสดง ค่าต่างๆของเครื่อง อ่ะ
            ไม่ทราบว่าอยู่ กระทู่ไหน ขอบคุณครับ
            เอ ไม่ทราบจริง ๆ ครับ
            Originally posted by pungpond999 View Post
            อิอิ
            Originally posted by ball_metal View Post
            สวยจังครับพี่
            เดี๋ยวฝุ่นเกาะก็ขี้เหร่แล้วครับ ขอบคุณครับ
            Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
            พี่ศักแกเปลี่ยนอีกแร้ววว เปลี่ยนบ่อยจิง บ้านอยุ่แถวไหนเนี่ย เด๋วเวียไปปล้น
            งั้นต้องรีบขายหนีแล้ว อิอิ
            Originally posted by sotae1234 View Post
            กว้างจังเลยครับ
            ครับ เค้าออกแบบมาให้ตะแคงบอร์ด ก็เลยแลดูลึก มากกว่าสูง ขอบคุณครับ

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

เหลี่ยม มุม คมเข้ม สวยงามครับ...อิจฉาว่ะ หะ หะ

Comment

Originally posted by teezaa69 View Post
                  โอว์รางวัลชิ้นใหญ่ อยากได้บ้าง
                  Originally posted by dukdikza View Post
                  รางวัลน่าอิจฉาเนาะ
                  Originally posted by sc View Post
                  เป็นรังวัลที่ยิ่งใหญ่นัก..สวยงามครับ
                  Originally posted by pungpond999 View Post
                  Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
                  Originally posted by boyd_747 View Post
                  เหลี่ยม มุม คมเข้ม สวยงามครับ...อิจฉาว่ะ หะ หะ

Comment

เห็นแล้วน้ำยายไย๋ เอิ๊กๆ

Comment

เท่จิงๆ

Comment

5870CFหรอคับท่าน

Comment

สวยมากครับ สวยแบบเดิมๆ

เคสนี้ออกแบบมาวางเมนบอร์ดได้หลายแบบเหรอครับ

หรือว่าวางแนวนั้นได้อย่างเดียว

Comment

ต่อไป v10 อิอิอิ

Comment

PSU ใช่ NOX1000w หรือเปล่าครับ ..สวยดี ชอบสายถักดำ-เขียว

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                                แจ่มเลยครับ

Originally posted by boyd_747 View Post

Originally posted by Merfo View Post

Originally posted by ultraline View Post
                                เห็นแล้วน้ำยายไย๋ เอิ๊กๆ
                                ประกอบซักตัวซิท่าน
                                Originally posted by panuza View Post
                                เท่จิงๆ

Originally posted by sunsun View Post
                                5870CFหรอคับท่าน
                                ใช่ครับ ขอบคุณครับ
                                Originally posted by Trojan View Post
                                สวยมากครับ สวยแบบเดิมๆ

เคสนี้ออกแบบมาวางเมนบอร์ดได้หลายแบบเหรอครับ

หรือว่าวางแนวนั้นได้อย่างเดียว
                                ได้อย่างเดียวครับ ตะแคงบอร์ด ลมไปทางเดียว จากล่างมีพัดลม 180 mm 3 ตัว เป่าขึ้นบนครับ
                                Originally posted by thymemak View Post
                                ต่อไป v10 อิอิอิ
                                ไม่โดนครับตัวนี้ ขอบคุณครับ
                                Originally posted by rossi View Post
                                PSU ใช่ NOX1000w หรือเปล่าครับ ..สวยดี ชอบสายถักดำ-เขียว
                                ใช่ครับ ลายสีเขียว ขั้วที่เสียบสาย พัดลม สะท้อน UV ด้วยครับ

Comment

Working...
                                X