Announcement

Collapse
No announcement yet.

BAT6111 พี่ดูให้ผมทีแล้วพี่คนอื่นๆด้วยครับหัดทำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เด็กกว่าตูอีก - -
    ผม15อะ ยังแต่งไม่ได้ขนาดนี้เลย (ติดที่งบ)

Comment

ถือว่าเก่งเนอะกับอายุแค่นี้ อนาคตไกลเลยจ้า

Comment

ผม 14 คับ สอนผมจัดสายไฟบ้างจิค้าบบบบ

ปล.พี่เรือรบกลับมาแล้วเหรอคับ ???

Comment

สวยแล้วครับน้อง
          มิน่ามาบ่นว่าพัดลมดัง.... ตัวไหนหว่าที่วิ่ง 7พันรอบน่ะ
          เอาเท่าที่จำเป็นก็พอมั้ง

โชว์มั่ง อันนี้เน้นประสิทธิภาพ พอปิดฝาก็มองไม่เห็นละ

Comment

ยังเด็กอยุ่เลยนะตัวเอง

Comment

Working...
            X