Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านขายของแต่งคอมในลำปาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านขายของแต่งคอมในลำปาง

ใครอยู่ลำปางช่วยที่ ไม่ทราบว่ามีร้านไหนที่ขายของแต่งคอมในลำปางบ้างคับ เช่น หลอดไฟ พัดลมเคสสวยๆ ถ้าไม่มีเอาร้านที่เชียงใหม่ก็ได้ครับ

ไม่มีจริงคงต้องลองสั่งซื้อแล้วหละ หรือไม่ก็โมเองแจ่มเลยนะ เอาไอเดียจากเพื่อนๆเรานี่แหละ เหอะๆๆๆ....

Comment

เชียงใหม่ ที่ pc-cm อะ แจ่งศรีภูมิ ตรงเซนทรัน กาดสวนแก้วอะ

Comment

ใช้ระบบ โทรสั่ง ของเอาสิครับ

Comment

โทรสั่งคนที่ กทม. ให้ซื้อให้ดิ

Comment

ผมก็อยู่ลำปางนะ...เท่าที่ถามมาพี่เขาในลำปางกลัวสั่งมาแล้วไม่มีใครซื้อ..กลัวขาดทุน.ฮิฮิฮิ
            ปล...เคยไปซื้อที่.ช.ม.เท่าที่ดูมาร้านนี้ KO.เลยและท่าน..ก่อนชื่อ OC-ZONE แต่ตอนนี้ DCT COMPUTER แล้วครับท่าน.พันธ์ททิพย์..053-288025.ถามรายระเอียดเอาเองนะ..คนเคยซื้อนะ
            ........ว่างก็ PM มาหาละกันครับในลำปางก็พอรู้ครับ.......

Comment

มีครับ ที่ ร้าน Modifyznoe ติดกับ โรงบาลสัตว์เขลางค์

Comment

ลำปาวหนาวมาก

Comment

สั่งจาก กทม มาเลยครับ
                  ส่งมาทาง NTC ก็ได้ ราคาค่าส่งไม่แพงมาก
                  ลำปางหาของแต่ละอย่างยากมากๆ คนแต่งคอมน้อย

Comment

เดี๋ยวนี้มีร้านแต่งละครับ

ผมก็เด็กในสังกัดร้านนั้นเหมือนกัน ^^

Comment

หาอยู่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                      X