Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอตั้งชื่อว่า สวิตท์ บุทดาเบส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งานเนียนมากครับ ฝีมือจริงๆ

Comment

ยืมเลื่อยไฟฟ้าหน่อยดิเพื่อนหมอ

Comment

Originally posted by sync713n View Post
        รอครับรูปไม่ขึ้น ขอโทษครัที่ทำให้รอ นาน ไปรับน้องมาเลบยไม่ค่อยมีเวลา
        สวิตท์ มีไว้เปิดไฟ พัดลม ครับ ตอนนี้ยังไม่ค่อยได้ทำอะไรมากครับ ได้แต่เก็บสายไฟกับตัดฝาเคส เดียวจะติด ซิงค์ cpu ใหม่ น่าจะดู น่าสนใจกว่านี้ครับ ไงฝาก ติชมด้วยครับ มีรูปตอนตัดฝาข้างอยุ๋หน่า 2นะครับ ใครสนใจดูไว้นะครับ เป้นข้อมูลครับ

เดินสายไฟคล้ายกันเลย ใช้ PSU กี่ WATT ครับ แนะนำหน่อย

Comment

500 watt ครับของดีลัก ก็พอได้นะครับไม่ซีเรียส
          อะไรเืท่าไหร

Comment

บุสด้าเบสสมชื่อจิงๆ

Comment

อะแน่นอน

Comment

Working...
              X