Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี case เปล่าๆแกะออกมาเปลือยๆหาเด็กอาร์ตมาช่วยใส่สีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี case เปล่าๆแกะออกมาเปลือยๆหาเด็กอาร์ตมาช่วยใส่สีครับ

ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยครับ เรียนสายวิทย์มาตั้งแต่หนุ่มๆ
    ขาดความสามารถทางศิลปะอย่างแรง
    ดูรูปก่อนนะครับ

ถ้าโครงเป็นแบบนี้..
    ฝาข้างทั้ง 2 ฝั่งเป็นสีดำ แต่กะจะไม่ทำอะไร เพราะไม่เคยปิดฝาอยู่แล้ว แฮ่ๆๆ
    หลังคา case เป็นสีดำ จะทำสีใหม่ให้สอดคล้อง
    (เอาไปวางให้ฉากหลังเป็นใบไม้สีเขียว เพราะเผื่อจะปิ๊ง idea แต่ still ไม่ช่วยอะไรเลย 555+)
    Last edited by hutchan; 10 May 2007, 16:01:23.

แผ่นรอง m/b ก้อยังจืดๆแบบนี้

Comment

ฝาหน้าเป็น plastic คงไม่ทำอะไรกับมัน
      ปล่อยเดิมๆเป็นสี silver-black แบบนี้
      (อ้อ..ไอ้ตรงฝาสีเงินมันเปิดได้ เปิดไปก่อเจอช่องเสียบ cd-rom มีฝาสีดำปิดอยู่ครับ)
      Last edited by hutchan; 10 May 2007, 15:55:52.

Comment

แล้วบังเอิญสาย psu กับ led พัดลมของ cm dual storm มันเป็นสีลาวๆแบบนี้
        (อันนี้อยู่ใน case ตัวเก่าไม่มีฝาหน้า power & reset switch จึงเป็น remote มีสายตามภาพ 555+)
        Last edited by hutchan; 10 May 2007, 17:20:41.

Comment

ใครพอจะมีหัว art ช่วยคิดให้หน่อยว่าผมจะทำสี case เป็นสีอะไรดีครับ
          กลัวมันจะออกลาวบาดใจอย่างรองเท้าคู่นี้(ไม่ใช่ของผมนะ แอบถ่ายของวัยรุ่น-เด็กแนวมา)
          เราจะทำยังไงกะมันดี?????
          Last edited by hutchan; 10 May 2007, 15:56:50.

Comment

แค่ Gambol สาวๆ ก็กริ๊ด แล้วครับพี่ 55+

Comment

.
              Last edited by aPisBot; 10 May 2007, 16:23:00.

Comment

.
                Last edited by aPisBot; 10 May 2007, 16:23:15.

Comment

โห๊ะๆ ๆ ๆ พูดม่ะถูกหมดแนวทางงคิด 555+

เอาแนวรองเท้าไหมท่านเอิ๊ก ๆ สวยดีนะ ดำๆๆ ส้มๆ ปร๊ดๆๆ ฝาข้างไม่ต้องใส่ ไปจับอคริกขนาดเท่ากันมาแปะหาติกเกอร์แนวๆๆ แปะจัดไป ^ ^

เวนกดที่เดียวไหงไป 3 อันเลย - -
                  Last edited by aPisBot; 10 May 2007, 16:23:39.

Comment

ขอความคิดเห็นนะ จุดมาให้เค้าทำไมตั้ง 2-3 จุด

Comment

DrunkMan says:
                      ได้และ เริ่มได้ และ เขียวสะท้อนแสง น้ำเงินสะท้อนแสง
                      DrunkMan says:
                      หาแดงสะท้อนแสงมาครบ 3 สี จ้าวเข้าไปอยู่ได้เลย

555555

พี่เอาผ้าสามสีมาผูกง่ายกว่ามั้งเนี่ย
                      Last edited by Drunkman; 10 May 2007, 17:46:24.

Comment

ทำสี ดำ-ขาว เป้นลายดัลเมเชี่ยน อิอิ

นึกไม่ออก เล่นไฟเอาก็ได้มั้ง

Comment

ข้างในขอสีเหลืองขนุน เคสน้องหนุน
                          ไม่งั้นก็สีนมเย็น แนวโคตรๆ

ข้างนอกสีดำ ก็ติดซาติ๊กเกอร์สีขาวกับแดง
                          ใช้คำว่า DO หุ้มไว้หลายๆตัว

มานมีคอนเซ็ป....ครีเอถรีบสุดเก๋า อิ อิ

Comment

ทำเป็นสีเหลืองก็ดีนะครับ ตัดกับดำเป็นลายเสือดาวไปเลยก็ได้

Comment

สีม่วง ไปเลย ครับ บ่งบอกถึงความมีพลัง อิอิ

Comment

Working...
                              X