Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี case เปล่าๆแกะออกมาเปลือยๆหาเด็กอาร์ตมาช่วยใส่สีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันมีน้องหนิมปล่าวววว ควร...แนะนำเธอไปอยู่คอนโดฯ อื่่น
    ถ้ามิมี ก็ีรองพื้น พวก โค(ยังไม่ถึก) อะไรเนี่ยหละแบบกันน้องหนิม หรือสีขาว/เทา/ดำ
    มันมีสูตรของการรองพื้น แต่ลืมไปละ ถามอู่รถเอาละกัน
    จะขาวป็อดดดด เหลืองแลมโบ้ แดงเฟอร์ ก็สุดแล้วแต่

จริงๆ ต้องเช็ดด้วยกระดาษซับมัน (ทราย) หน่อย กันหน้ามันรองพื้นไม่ติด
    ให้้มันหยาบกร้านนิดๆ เวลาทารองพื้นจะได้เกาะทนเป็นน้องตุ๊ก ออกเนี่ยนๆ ตา

ไม่ก็เดินไปร้านพ่นทรายซะเลย ปรี๊ดดดดดดด ตรดหายเหม็นเสร็จพอดี ซาวีดัด คริ คริ

Comment

สรุปแล้วก็ไม่ได้แต่งซักทีล่ะสิ อิอิ !!

Comment

ทำแล้วจ้า
        เขียวมา 2 วันแล้ว
        ยังไม่ได้เอา m/b ลง

มีหัวตัดแก๊สด้วยยยยย
        แต่ยังไม่กล้าตัด
        ไม่รู้จะตัดเป็นรูปอะไร
        สงสัยจะเอาเป็นเหลี่ยมๆธรรมดา แฮ่ๆ

Comment

ลาวๆไปก่อน เด๋วลงคู่กะ DS4
          สาย SATA+IDE เหลืองหล่ะก้อ .......อาจจะลาวกว่าเดิม 555+

Comment

ตะหานบก ออกรบสมรภูมิป่าร้อนชื้น

วันนี้แดดยังดี บุกต่อ Go Go Go คริ คริ

Comment

ส้มดำคับ รับรองแหร่ม

Comment

ว่าแต่ ยังไม่รู้เลยครับว่าจะได้ใช้รึปล่าว เจ้า ds4 เนี่ย
                ประกาศขายไป ถ้าไม่มีใครซื้อหล่ะได้ใช้เองแน่ๆ

มี case เปล่าอีกตัว ว่าจะซื้อสีมาพ่นเล่น ยังไม่มี idea
                เด๋วเอามา post ให้เสนอกันเข้ามาใหม่ อิอิ

Comment

เคสเหมือนผมเลยครับเดี๋ยวผมทำบ้างดีกว่า เสียดายเปิดเทอมแล้วเวลาเลยน้อย ขอถามพี่hutchanหน่อวว่าไอพัดลมอันใหญ่ๆ2ตัวข้างหลังพี่ใส่ยังไงหรอหรือว่ารูมันตรงกัน? ขอบคุณมากครับ

Comment

เพื่อธรรมชาติที่สดใส หุหุ

Comment

Originally posted by jaykung View Post
                      เคสเหมือนผมเลยครับเดี๋ยวผมทำบ้างดีกว่า เสียดายเปิดเทอมแล้วเวลาเลยน้อย ขอถามพี่hutchanหน่อวว่าไอพัดลมอันใหญ่ๆ2ตัวข้างหลังพี่ใส่ยังไงหรอหรือว่ารูมันตรงกัน? ขอบคุณมากครับ
                      เอ่อ คือ....
                      พัดลมผมถอดจาก psu สังกะสีเสียๆมาใส่ครับ
                      มันมีมาให้ใส่ได้ติดๆกันอยู่ 2 ตัวครับ
                      .
                      .

พอเสร็จแล้วจะเอา "ตะบองเพชร" มาวางหลัง case แล้วเอา "พลูด่าง" มาเกาะ
                      ตั้งชื่อ case ว่า "Atmospheric like live in the Tani"(เอ่ เติม s ตรงไหนหว่า)
                      "บรรยากาศเหมือนดั่งได้เข้าไปอยู่ในต้นกล้วยตานี" 555+
                      แหล่มเลยยยยยย

Comment

Originally posted by hutchan View Post
                        เอ่อ คือ....
                        พัดลมผมถอดจาก psu สังกะสีเสียๆมาใส่ครับ
                        มันมีมาให้ใส่ได้ติดๆกันอยู่ 2 ตัวครับ
                        .
                        .

พอเสร็จแล้วจะเอา "ตะบองเพชร" มาวางหลัง case แล้วเอา "พลูด่าง" มาเกาะ
                        ตั้งชื่อ case ว่า "Atmospheric like live in the Tani"(เอ่ เติม s ตรงไหนหว่า)
                        "บรรยากาศเหมือนดั่งได้เข้าไปอยู่ในต้นกล้วยตานี" 555+
                        แหล่มเลยยยยยย

โดนนังตานีหลอกแล้ว การงานไม่คืบหน้า
                        จับไข่หัวโกร๋น คริ คริ

Comment

สู้ๆครับ

Comment

อ่อ
                            หายไปนาน ที่จริงทำเกือบเสร็จแย้วหล่ะงับ
                            สวยคนเดียว
                            ไม่มีใครบอกว่าสวย ฮ่าๆๆๆ
                            Attached Files
                            Last edited by hutchan; 22 Oct 2007, 16:52:12.

Comment

Working...
                            X