Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้านเจาะเคส และติดตั้งแผ่นอะคริลิคแถวนนทบุรี - งามวงวานครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้านเจาะเคส และติดตั้งแผ่นอะคริลิคแถวนนทบุรี - งามวงวานครับ

อยากเจาะฝาเคสใส่แผ่นอะคริลิค แต่หาร้านทำไม่ได้ อยากให้ช่วยแนะนำครับ ผมอยู่แถวนนทบุรี - งามวงวานครับ มีร้านไหนบ้างครับ

วิ่งไปเส้นรามอินทรามีอยู่คับร้าน Lasertek ไว้ยิงเลเซอร์พวกอลูหรือเหล็กส่วนอคริลิกมีตรงเส้นสนามบินน้ำวิ่งเลยเส้นแยกแครายไปมีคับร้านเพชรไว้ซื้ออคริลิกเกรดเอกับให้เค้ายิงอคริลิกครับผม

Comment

แล้วมี ใครรู้มั้ยอ่ะว่า แถว ศรีนครินทร์ หรือ แถว สำโรงเหนือ มีร้้าน ตัดเหล็ก และ อคิลิค มั้ย ... หรือที่ไหนในสมุทรปราการก็ได้

Comment

ถ้าตามแบบนี้ ค่าเจาะประมาณเท่าไรครับนิ

Comment

อืมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ทั้งค่าตัด และ แผ่น อะคริลิก

Comment

ร้าน โชติการ ครับ ตรงข้ามวัดสร้อยทอง ผมไปตัด 10 นาทีก็ได้แล้วครับ ถ้าช่างว่างนะ

ได้เด๊ยวนั้นเลย บอกขนาดเขา พอ ครับ ผมไปตัด มา 32.5*25cm 80บ. ถูกขิง ๆ

http://www.chotikarn.com/

Comment

ผมอยู่ พหลโยธิน 21 มีแต่ร้านอคีลิกหาร้านตัดไม่ได้ + ใส่ให้ด้วยเลยใครรู้ก็บอกผมหน่อยครับ + ถ้าใครสามารถกลับหัวเคสได้ก็จะดีมากเลย ครับ

Comment

รู้แต่แยกเมเจอร์ ตรงข้ามส.น.พหลโยธินมีร้านอะครีลิกอยู่ cm 690 แผ่นละ 110 บาทครับ16*15 นิ้ว

Comment

เออพอดีผมแวะมาเจอคำถามด้านบน
                  พอดีผมเป็น ช่างแกะสลักงานด้วยเลเซอร์ครับ
                  อยู่แถว วงศ์สว่าง ซ.กรุงเทพ-นนท์ 1
                  084-5305121 ชื่อ เสือครับ
                  โทรมาปรึกษาได้ครับ

Comment

Originally posted by laserman View Post
                    เออพอดีผมแวะมาเจอคำถามด้านบน
                    พอดีผมเป็น ช่างแกะสลักงานด้วยเลเซอร์ครับ
                    อยู่แถว วงศ์สว่าง ซ.กรุงเทพ-นนท์ 1
                    084-5305121 ชื่อ เสือครับ
                    โทรมาปรึกษาได้ครับ
                    ท่านมาช้าไปไม่เท่าไรเอง เค้ามาโพสไว้เมื่อ 2ปีที่แล้ว เองครับ ^^

แต่ดีแล้วครับ เพื่อนเอาไว้ท่านอื่นที่กำลังหาอยู่

แต่ผมแนะนำให้ท่าน นำไปโพสที่กระทู้นี้ด้วยครับ
                    http://www.overclockzone.com/forums/...E0%B8%84/page5

เพราะกระทู้นี้อีกไม่นานก็ตกไปแล้วครับ ^^

Comment

นนทบุรีมีร้านขายแผ่นอคลีลิคไหมครับ

Comment

ถ้าสนใจแผ่นอะคริลิค ShinkoLite จาก SCG ติดต่อที่ 095-515-0600 / Line: kunnapab ได้นะคะ
                        หรือชมเว็บไซต์ http://shinkolitekunnapab.com/แผ่นอะ...ุธยา/

Comment

Comment

Working...
                          X