Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก overclock เป็นเข้ามาช่วยผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก overclock เป็นเข้ามาช่วยผมหน่อย

คืออยากทำหนะครับสเปค C2D E4300 1.8 แรม 512/667 kington MB P5LD2 SE ของเดิมหมดเลยครับเพิ่มแต่พัดลมเคสครับพัดลมเคสผมมี 120 มม 1 ตัว 80 มิล 1 ตัว แล้วก็มีตัวใหญ่อีกตัวครับเป็นวงกลม 22 ซมครับหมุดใช้ได้เลยครับ ps 450 w ของแถมเคสครับ GF 7300 gs ครับลากได้ถึงไหนแนะนำด้วยครับไม่เอาเพิ่มไฟนะครับแล้วการปรับเป็น Auto ทำให้อุปกรณ์ทำงานหนักขึ้นไหมครับถ้าเราเพิ่ม FSB หนะครับพวกแรม pci pci-e จะทำงานหนักขึ้นไหม
Working...
X