Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ร้านที่รับตัดฝาเคสกะร้านขายแผ่นอะคีหลิกไนหาดใหญ่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคสใส มีขายอยู่ที่ร้าน ชื่ออะไรอีกก็ไม่รู้ครับ อิอิ อยู่แถว ๆ วัดฉื่อฉางครับ ตรงข้ามวัดฉื่อฉาง เป็นร้านข้าวต้มชื่อร้าน ข้าวต้มสองเจริญครับ ร้านแฟนผมเอง อิอิ ถ้าท่านเห็นวัดแล้ว ท่านก็จะเห็นวิดีโอ EZY ให้ท่านเดินไปทาง Video EZY มันจะอยู่ตรงข้ามครับเยื้อง ๆ ไปหน่อย ติดกะร้านข้าวต้มครับ 3000 กว่าบาท ลองต่อดูครับ มันตั้งอยู่นานโคตรเลยครับ มีเคสหลายแบบครับ เคสใสมีตัวเดวน่ะ ปิดประมาณ 1 ทุ่มได้ครับ ASUS Vento ก็มีครับ Joy Game ก็มีครับ เป็นร้านขายแผ่นเกมส์แท้อ่ะครับ เคสสวย ๆ ครับ ที่ร้านมีประมาณ 7 ตัวได้อ่ะ

ส่วนร้านที่ขายเคสมือ 2 ชื่อร้านน่ะครับ ร้าน หาดใหญ่ มอนิเตอร์ครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเหลืออ่ะป่าวครับ แต่ที่ผมเคยไปดู มีประมาณ 10 ตัวได้ครับ สวยด้วย ดูเมื่อเดือนที่แล้วน่ะครับ ร้านอยู่แถวช่องเขาครับ ตรงข้างปั้มน้ำมันเลยครับ

พัดลม led ไฟสีแดงครับ 120 MM 120 บาท ที่อมร คาร์ฟูร์ครับ
    พัดลม led ไฟสีแดงครับ 80 MM 80 บาท ที่อมร คาร์ฟูร์ครับ

ที่ชั้นใต้ดิน Diana มีร้านคอมอยู่ร้านนึง มีพัดลม ขายครับ

ส่วนร้านอุปกรณ์แต่ง หาหม่ายยยยยครับ อิอิ รอของพี่ MAN 10 U ไปเลยครับ สิงหาเจอกัน (เค้าว่างั้นน่ะ)

หาไม่เจอโทรมาถามได้ครับ 0872867606 โต้ครับ
    MSN น่ะครับ dearsolist@hotmail.com
    Last edited by linkinto; 30 Apr 2007, 23:31:27.

Comment

เคสใสมีตัวเดียวน่ะครับ รีบ ๆ ล่ะ ใครได้มา โชว์หน่อยพี่บ่าวววววว

Comment

JIB กับ ร้าน Hardware house อยู่ตรงข้ามกันครับ แถว ๆ นั้นมีอีกร้าน อยู่หัวมุม อยู่ฝั่ง ขนส่งน่ะครับ ร้านพวกนี้มี พวก Hardware ต่าง ๆ เคสก็มีเยอะครับ เกิน 10 ตัวแน่นอน แต่มือ 1 น่ะ ส่วนร้านที่เป็นหัวมุม ไม่เคยเข้าไปครับ ใครไปแล้วบอกหน่อยน่ะครับ ว่ามีไรมั่ง อิอิ

Comment

ถ้าร้านมุมๆๆ เก่าๆๆ น่ากัวๆๆ อย่าเข้าเลยงับไม่มีอะไรเลย - - มีแต่พวกสายไฟ โน้นนี้ พวกของเล็ก ๆๆ เล่น cd เมาส์ ฯลฯ เก่าๆๆ - -

Comment

จดๆๆ จะไปตัด

Comment

Working...
            X