Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนนัก mod ทั้งหลายช่วยแนะนำผมทีคับจะจัดระเบียบสายไฟคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนนัก mod ทั้งหลายช่วยแนะนำผมทีคับจะจัดระเบียบสายไฟคับผม

1.คือว่าผมอยากรู้ว่าไอที่เกบสายไฟหลายๆแบบที่พวกท่านไช้อะคับ พวกท่านซื้อจากไหนกานหรอคับ ช่วยแนะนำเปนประเพทร้านนะคับพอดีไม่ได้อยู่กุงอะคับ
    2.พัดลมนี้เราสามารถพ่นสีได้หรือป่าวคับผมอยากพ่นสีเปนสีขาวอะคับ

ขอยคุนชาว mod ทั้งหลายคับ

ผมใช้สายกระดูกงูเหล็กครับซื้อตามร้านขายอุปกรณ์ไฟฟ้าสายมันยาวต้องพับเก็บในท่อ พัดลมถอยได้แล้วพ่นสีตามใจคุณครับ ผมพ่นสีสะท้อนแสงครับ พ่นมากก็ไม่ดีครับ เดี่ยวเป็นโรงลิเก

Comment

ตามนั้นเลย..เอิกๆๆ

Comment

ที่เก็บสายไฟถ้าชอบ UV ก็ไปซื้อ Sleeving wire ที่ร้าน เจได หรือ TK ราคา 250 บาทมั้ง

Comment

รูปกลับหัวเหรอ กุ เมา เนี่ย5555 เล่นสายฝักบัวเลยเหรอ เยี่ยม ไปซื้อนี่เลย พรายน้ำ ร้านซ่อม นาฬิกา ใส่ ไซลิ้นซ์ ฉีด 555

Comment

เออ...ลืม เค้าเรียกท่อสปริง เป็นโลหะชุบ กาวัลไนท์ ใช้นานๆจะ อ๊อกไซดื จับเหมือน ตัวโครงเคส ไม่ไปเอากระดูกงู plastic ตามร้าน อะไหล่ยนต์ล่ะ มี ดำ เเดง เหลือง น้ำเงิน ขำๆ ไป พัดลมจะพ่นก็ เเกะเเต่ใบ หรือทั่งอันก็ ตีบู๊ท ดีๆ ระวังเเตก เเต่พ่อนสี UV มันจะ หนามากๆๆๆๆ เพราะ 1.รองพื้น 2. สีขาวด้าน 3. สีที่ต้องการ พ่นไม่เป็นอ่ะเย้มปลาย เเน่ๆ พ่อนได้คับ เเต่ลองของก่อนโดย หาอะไรมาพ่นเล่นซ้อมๆ โชคดีจ้า

Comment

Originally posted by qp View Post
              เออ...ลืม เค้าเรียกท่อสปริง เป็นโลหะชุบ กาวัลไนท์ ใช้นานๆจะ อ๊อกไซดื จับเหมือน ตัวโครงเคส ไม่ไปเอากระดูกงู plastic ตามร้าน อะไหล่ยนต์ล่ะ มี ดำ เเดง เหลือง น้ำเงิน ขำๆ ไป พัดลมจะพ่นก็ เเกะเเต่ใบ หรือทั่งอันก็ ตีบู๊ท ดีๆ ระวังเเตก เเต่พ่อนสี UV มันจะ หนามากๆๆๆๆ เพราะ 1.รองพื้น 2. สีขาวด้าน 3. สีที่ต้องการ พ่นไม่เป็นอ่ะเย้มปลาย เเน่ๆ พ่อนได้คับ เเต่ลองของก่อนโดย หาอะไรมาพ่นเล่นซ้อมๆ โชคดีจ้า
              กระดูกงู plastic ตามร้าน อะไหล่ยนต์ล่ะ มี ดำ เเดง เหลือง น้ำเงิน น่าสน

Comment

Originally posted by sc View Post
                ผมใช้สายกระดูกงูเหล็กครับซื้อตามร้านขายอุปกรณ์ไฟฟ้าสายมันยาวต้องพับเก็บในท่อ พัดลมถอยได้แล้วพ่นสีตามใจคุณครับ ผมพ่นสีสะท้อนแสงครับ พ่นมากก็ไม่ดีครับ เดี่ยวเป็นโรงลิเก

เอ๊ะ สังเกตุเห็นสายไปยุ่งๆที่ NV Sliencer 5 หุหุ

Comment

Working...
                X