Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนูแรก ไอ่...ไอ้..คิ้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยแล้วครับ

Comment

สวยครับ

Comment

จัดไปคับ....ช่วยสภาวะการด์ร้อน

เปนไปไ้ด้นะคับ...อยากเหน เอา ยัดในช่องเเช่เเข็งตู้เย็น ดูสักรอบ

อยากทำคับ เเต่ตังไม่ถึง กัวพัง

Comment

ต้องอย่างงีี้สิ ไม่ทำลายสิ่งแวดล้อม

แถมยังช่วยลดโลกร้อน เอ้ย! ลดการ์ดร้อน

Comment

กระแสดีเกินคาดแหะ รอชม โปรเจค ต่อไป . . .

Comment

Good job!!

Comment

แหล่มเลย ผมเคยคิดจะทำเหมือนกันกะจะเอาพัดลมตัวบาง 2 ตัวมาต่อ แต่ยังคิดวิธีติดเข้ากับเคสไม่ได้ สงสัยต้องใช้เทปกาว 3 M อย่างท่าน จขกท.ซะละ คริ ๆ

Comment

Originally posted by BAbyBooM View Post
                  แหล่มเลย ผมเคยคิดจะทำเหมือนกันกะจะเอาพัดลมตัวบาง 2 ตัวมาต่อ แต่ยังคิดวิธีติดเข้ากับเคสไม่ได้ สงสัยต้องใช้เทปกาว 3 M อย่างท่าน จขกท.ซะละ คริ ๆ

4 M ก็ได้น้า หิหิ

Comment

Working...
                  X