Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูเด็ก 13 แต่งคอมกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Feriuz View Post
    ตอน 14 ยังเล่นน้ำ แถวคลองหลังบ้านอยุ่เรยงับ

ระวังปลิงนะคร้าฟ อิอิ

Comment

ท่าน Hanaga ลืมเซ็นเซอร์ ยี่ห้อเหล้า รึเปล่าท่าน กระทู้นี้ต่ำกว่า 18 เยอะนา

Comment

ดูของผมไหวประกอบเองกัยมือ 555+

หมดไป 18900 เงินแม่ทั้งหมด

หมดเคสแต่งแค่พัดลม จบ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=95833

X2 4000+ @ 2.5
        2GB 667 1GB X2
        320GB SATA2 WD
        HD2600XT DDR3
        ASRockAliveNF6G-VSTA

Comment

แค่นี้ก็สวยดีนะคับ

Comment

ได้เคสใหม่เดี๋ยวว่างๆจะเอามาโชว์อีก

Comment

จัดสายหน่อยนะน้อง...MOD แจ่ม ๆ แล้วกลับมาลงใหม่ดูครับ ^^"

Comment

Originally posted by ด๊อกเตอร์แซด View Post
                จัดสายหน่อยนะน้อง...MOD แจ่ม ๆ แล้วกลับมาลงใหม่ดูครับ ^^"
                รับทราบคับผม

Comment

ปิดเทอม ว่างๆลองหัดพ่นสีดูคับ เอิ๊กๆ รุ่งๆๆ

Comment

สายรกไปหน่อย...ดูแล้วน่าจะสวย ถ่ายภาพได้น่าเวียนหัวมาก ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

ขอเวลาเก็บตังก่อน

ตอนนี้เหลือ 100 เดียวเองง่ะ

Comment

จัดสายดีๆสักนิดครับ แล้วเรื่องสีของพัดลมเน้นเป็นโทนๆหนึ่ง แล้วมีอีกสีมาแทรกเด่นแบบเป็นจุดๆ เฉพาะจุดน่าจะสวยนะครับ ดูแบบนี้แล้วผมตาลายครับ แต่นี่ก็ถือว่าเยี่ยมแล้วนะครับ สู้ต่อไปเหอะครับ

Comment

Originally posted by เด็กอ่อน View Post
                          ขอเวลาเก็บตังก่อน

ตอนนี้เหลือ 100 เดียวเองง่ะ
                          สู้ๆจ้าาาาาาาาาา ดันให้อีกทีกับสีสันอันสวยงาม (น่ามีชิงช้าสวรรค์เนาะ )

อุ้ย เครื่องเรายังมึดตึ๊ด อยู่เลยอ่าาาตังไปกะซาวการ์ดหมด Y_Y แถมลากซะ mosfet บูดเลยกลิ่นหอมเชียว
                          ทีแรกนึกว่าเด็กที่ไหนก่อไฟเล่นที่แท้มันมาจากข้างๆ cpu เรานิเอง กร๊ากกกกกก(ยังไม่พังๆ อึดมากลูกพ่อ)
                          ชีวิตนี้อัดแต่ซาว (ตะลุ้ง ตุ้งแช่ )

จัดสายหน่อยนะครับ เดี๋ยวดูภาพการจัดสายคอมผมเป็นตัวอย่างนะ (ข้างล่างๆ)

มาดูคอมของเด็ก 23 กันบ้างครับ (ผมเอง 555+)
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v
                          v

สายเป็นระเบียบไหมเล่า? อะโถ่ไม่อยากคุย
                          (พันกันอีลุงตุงนัง แมงสาบไม่กล้าเข้าอะ กลัวออกไม่ได้)

ดูไว้เป็นตัวอย่างนะครับ จะได้รู้สึกว่าสายคอมตัวเองนั้นเป็นระเบียบยิ่งขึ้นโดยไม่ต้องจัด

แสงสีไม่มีกะเค้าอะ มึดตึ๊ด (มีแสงฟ้าโผล่มาหน่อยนึงจาก block cpu)
                          Last edited by Gecko; 7 Oct 2007, 23:44:27.

Comment

Originally posted by Gecko View Post
                            สู้ๆจ้าาาาาาาาาา ดันให้อีกทีกับสีสันอันสวยงาม (น่ามีชิงช้าสวรรค์เนาะ )

อุ้ย เครื่องเรายังมึดตึ๊ด อยู่เลยอ่าาาตังไปกะซาวการ์ดหมด Y_Y แถมลากซะ mosfet บูดเลยกลิ่นหอมเชียว
                            ทีแรกนึกว่าเด็กที่ไหนก่อไฟเล่นที่แท้มันมาจากข้างๆ cpu เรานิเอง กร๊ากกกกกก(ยังไม่พังๆ อึดมากลูกพ่อ)
                            ชีวิตนี้อัดแต่ซาว (ตะลุ้ง ตุ้งแช่ )

จัดสายหน่อยนะครับ เดี๋ยวดูภาพการจัดสายคอมผมเป็นตัวอย่างนะ (ข้างล่างๆ)

มาดูคอมของเด็ก 23 กันบ้างครับ (ผมเอง 555+)
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v
                            v

สายเป็นระเบียบไหมเล่า? อะโถ่ไม่อยากคุย
                            (พันกันอีลุงตุงนัง แมงสาบไม่กล้าเข้าอะ กลัวออกไม่ได้)

ดูไว้เป็นตัวอย่างนะครับ จะได้รู้สึกว่าสายคอมตัวเองนั้นเป็นระเบียบยิ่งขึ้นโดยไม่ต้องจัด

แสงสีไม่มีกะเค้าอะ มึดตึ๊ด (มีแสงฟ้าโผล่มาหน่อยนึงจาก block cpu)
                            Sound Card ท่านสุดยอด

Comment

ผม13ซ่อมบอร์ดอิอิไม่ถนัดเรื่องแต่งCaseแต่ถ้าซ่อมคอมได้

Comment

โอ้น้องทำได้หรูกว่าพี่อีก พี่เพิ่ง14
                                เด๋ววันหลังจะเอามาอวดหน่อย
                                ไม่มีไรมากหรอก (เหอๆ ยังไม่มีตังค์ขอเงินพ่อ แม่ใช้อยู่)

Comment

Working...
                                X