Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับ ไอ้ตาข่ายเหล็กแบบนี้ไปหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

sketup อย่างเมพเลยครับ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
      ...เดินหาไม่เจอแน่ ต้องถามตามร้านขายลำโพงเอา และมันหนักมาก เนื่องจากเป็นเหล็ก สนิมขึ้นไวมากด้วยถ้าไม่ลงน้ำมันไว้ แกะออกจากซิลวางตากลมไว้ 2-3วัน แดงเถือกเร.... ส่วนใหญ่มีเกือบทุกร้านแหละครับที่ขายตู้ลำโพงลองถามดู แบบช่องเหลี่ยมๆก็มี
      ขอบคุณครับ เสาร์นี่ไปเดินอีกรอบดีกว่า อิอิ

Comment

123

พวกร้านที่รับทำ รางน้ำ ตะแกรง น่าจะมี

Comment

Working...
        X