Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครสนใจทำแบบนี้บ้าง โคตรเจ๋งเลยคร้าบ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมอะ คนเมืองกาญจนบุรี
    แต่ทำงานกรุงเทพ ร้านไหนอะ เผื่อรู้จัก
    แถวการไฟฟ้า อะตัวดี ใกล้หมู่บ้านผม
    เผื่อจะ ยกไป อุดหนุน ซ๊าหน่อย

Comment

Originally posted by mokkuchang View Post
      ผมอะ คนเมืองกาญจนบุรี
      แต่ทำงานกรุงเทพ ร้านไหนอะ เผื่อรู้จัก
      แถวการไฟฟ้า อะตัวดี ใกล้หมู่บ้านผม
      เผื่อจะ ยกไป อุดหนุน ซ๊าหน่อย
      ถ้าจะเอาไปทำก็โทรหาผมแล้วกันคับ เดี๋ยวบอกทางให้คับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

สวยมากมายครับ แต่ชอบเรียบๆมากกว่านะ^ ^

Comment

Working...
          X