Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นคน จ.สุราษ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dukdikza View Post
    ตอบแทนเจ้าน้องชาย...เค้าอยู่บ้านดอนครับ อครีลิคหาซื้อตามร้านรับทำป้ายทั่วไปนั่นละครับ ส่วนน๊อตอยากได้ขนาดไหนสวยๆไปดูร้านราชาน๊อตเลยครับ แต่ต้องเอาขนาดตัวอย่างไปนะ เค้าหยิบให้ไม่ถูกครับ
    ยึดกับน็อตหลังเคสได้ป่าวครับ ผมว่าจะซื้อพัดลมมีไฟก่อนนะครับแล้วค่อยซื้ออะคีลิค

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
      ยึดกับน็อตหลังเคสได้ป่าวครับ ผมว่าจะซื้อพัดลมมีไฟก่อนนะครับแล้วค่อยซื้ออะคีลิค
      น่าจะยึดได้ครับ แต่อาจจะต้องทำหูยึดเพิ่มที่ตัวแผ่นอครีลิคครับ ถ้าอยากจะปรึกษา ลองPMไปหาน้องชายผมก็ได้ครับเค้าอยู่ใกล้ๆอาจไปดูให้ได้นะ

mrbeans555 เจ้าหมอนี่ละ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
        น่าจะยึดได้ครับ แต่อาจจะต้องทำหูยึดเพิ่มที่ตัวแผ่นอครีลิคครับ ถ้าอยากจะปรึกษา ลองPMไปหาน้องชายผมก็ได้ครับเค้าอยู่ใกล้ๆอาจไปดูให้ได้นะ

mrbeans555 เจ้าหมอนี่ละ
        บ้านผมแม่บอกว่าไม่ต้อนรับคนแปลกหน้าครับ คงมาได้หรอกครับ พูดไปผมยิ่ง งง 555+

Comment

Working...
        X