Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีหลอดไฟ ตู้ปลา จะเอาไปโม ใส่เคส คอม ยังไงให้แหล่มดีครับ ขอคำเนะนำ *-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หง่ะ

Comment

หน้า 2ละ เลยไม่ได้เห็นไฟสักที มัวแต่ - คิมูจิ๊ ๆ 55555555

Comment

คิมูจิ๊ แปลว่า รู้สึกดี

อิคึ แปลว่า เจ็บ -มั้ง-

Comment

- -* เอาเคสไปแช่น้ำดีกว่าใหมครับ หุหุ แล้วติดไฟ จะได้เย็นๆๆ ฮาๆๆๆ

Comment

Originally posted by panachat View Post
            คิมูจิ๊ แปลว่า รู้สึกดี

อิคึ แปลว่า เจ็บ -มั้ง-
            โหๆๆ ผู้เชี่ยวชาญเรามาแว้ววว

คิมูจิ๊ = กินโมจิ = แปลว่าเค้าหิวครับ 555+

ถูกอย่างที่เค้าว่าแหละคอนเฟิร์มๆๆๆ

ออกทะเลไปแล้ววววว ^^

Comment

Originally posted by mrbasszaa View Post
              โหๆๆ ผู้เชี่ยวชาญเรามาแว้ววว

คิมูจิ๊ = กินโมจิ = แปลว่าเค้าหิวครับ 555+

ถูกอย่างที่เค้าว่าแหละคอนเฟิร์มๆๆๆ

ออกทะเลไปแล้ววววว ^^
              ไปหาปลาหรอออกทะเล

Comment

ของผมเจออันที่พังไปหลบอยู่ข้างเหลือบ
                มีเขียนไว้ว่า 120องศากว่าๆ นี้ละครับ

Comment

เก่งไม่รู้เก่งเมา..........

Comment

Working...
                  X