Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ห่วย!!!!??? ตอน = มาอัพเกรดสาย SATA ถูกๆกันเถอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีมากเลบยครับ
    แต่อยากทราบว่าหาซื้อสายถักได้ที่ไหนบ้างและราคาเท่าไหร่

Comment

สวยดีครับ กำลังอยากลองทำเลย
      ว่าแต่สายถัก กับ ท่อหด หาซื้อที่ไหนแล้วเท่าไรอ่ะคับ

ปล.
      มีใครขายมั่งป่าว (ไปคลองถมไม่เป็นอ่ะ)

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
        สวยดีครับ

ใช้ท่อหดกี่มิลอ่ะครับ

เดี๊ยวทำมั่ง
        เอ ไม่แน่ใจครับว่ากี่มิลล์ ไว้จะวัดมานะครับ...ไม่อุดหนุนเหรอ พรุ่งนี้วางจำหน่ายนะ

Originally posted by mrbeans555 View Post
        รออุดหนุนครับพี่บ่าว
        ออ ลืมหักค่านายหน้า อิอิ

Originally posted by aekshow View Post
        12มม กำลังงาม 10 มม ยัดกันปลิ้น
        เราชอบเล็กๆ ยัดแล้วเสียว

Originally posted by Merfo View Post
        ล็อตแรกได้กี่เส้นแล้วท่านดุ๊ก
        30 กว่าเส้นครับ มีแอบใช้เอง 2 เส้นละ

ดีมากเลบยครับ
        แต่อยากทราบว่าหาซื้อสายถักได้ที่ไหนบ้างและราคาเท่าไหร่

ผมสั่งจากร้าน TK มาเลยครับ เล่นของยี่ห้อเลย ทำขายก็ของยี่ห้อละจะได้สบายใจกันว่าของดีจริง

Originally posted by PeW...PeeW View Post
        สวยดีครับ กำลังอยากลองทำเลย
        ว่าแต่สายถัก กับ ท่อหด หาซื้อที่ไหนแล้วเท่าไรอ่ะคับ

ปล.
        มีใครขายมั่งป่าว (ไปคลองถมไม่เป็นอ่ะ)
        เห็นในห้องตลาดมีนะครับ ลองหาดูครับ

สรุป.....พรุ่งนี้จะวางขายนะครับ น่าจะเปิดกระทู้ช่วงค่ำๆหน่อย เพราะกลางวันจะไปสมัครเรียนครับ
        ท่านใดต้องการรออัพเดทรายเซ็นต์ผมได้เลยครับ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post

สรุป.....พรุ่งนี้จะวางขายนะครับ น่าจะเปิดกระทู้ช่วงค่ำๆหน่อย เพราะกลางวันจะไปสมัครเรียนครับ
          ท่านใดต้องการรออัพเดทรายเซ็นต์ผมได้เลยครับ
          รอๆ

Comment

ตอนนี้มีวางจำหน่ายแล้วนะครับ เพื่อนๆห้องโมดิฟายแวะมาอุดหนุนหรือดันกระทู้ให้ด้วยนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=459806

Comment

ขอถามเล็กน้อย การทำให้ท่อหด ใช้ ไดร์เป่าผม เป่าใช่ไหมครับ

เคยเห็นบางท่านบอกว่า ใช้ไฟแช็ค ล่น

Comment

Originally posted by maoking View Post
                ขอถามเล็กน้อย การทำให้ท่อหด ใช้ ไดร์เป่าผม เป่าใช่ไหมครับ

เคยเห็นบางท่านบอกว่า ใช้ไฟแช็ค ล่น
                ไฟแช็คลนผมไม่แนะนำครับ ทำได้เหมือนกันแต่โอกาสพลาดสายถักละลายมีสูงมาก ผมโดนมากะตัวเองเลยครับ
                ใช้ไดร์เป่าผมก็น่าจะได้ครับ แบบที่ปรับความร้อนได้ด้วยยิ่งดีครับ แต่ระยะ***งในการเป่าก็ระวังให้ดีนะครับ จ่อๆมากๆสายถักก็ละลายได้ด้วยครับ

เกร็ดอีกนิดครับ ถ้าใช้ท่อหดหนาๆเวลาเป่าลมร้อนมันไม่ค่อยหดนะ แนะนำให้ใช้แบบบางแล้วค่อยๆง้างขยายขนาดมันดีกว่าครับ
                เวลาหดแล้วรัดชิ้นงานดีกว่าและก็สวยกว่าด้วยครับ

Comment

สวยงาม สุดเจ๋ง

Comment

สุดยอด ดีและถูก

Comment

Originally posted by gergario View Post
                      สวยงาม สุดเจ๋ง
                      ขอบคุณครับ

Originally posted by ball_daredevil View Post
                      สุดยอด ดีและถูก
                      ขอบคุณครับ

Comment

โชว์ห่วยกำลังจะโกอินเตอร์

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                          โชว์ห่วยกำลังจะโกอินเตอร์

Comment

มาหลบอยู่นี่เอง

กลับไปเฝ้าร้านเสียดีๆ

Comment

ได้ความรู้อีกและ

เก็บ ๆ ข้อมูล

ขอรับเอาไปทำใช้เองมั่งนะครับ

อิอิ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                                มาหลบอยู่นี่เอง

กลับไปเฝ้าร้านเสียดีๆ
                                เที่ยวมั่งจิ

Originally posted by CokinoZero View Post
                                ได้ความรู้อีกและ

เก็บ ๆ ข้อมูล

ขอรับเอาไปทำใช้เองมั่งนะครับ

อิอิ

ขอบคุณครับ
                                ครับๆ หรือจะรับไปใช้สักเส้นก็ตามลิ้งค์ในรายเซ็นต์ได้เลยครับ

Comment

Working...
                                X