Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master CM590 - V8X (เคสลูกเมียน้อยโชว์ลาว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลยสงกรานมานานแล้ว สู้ๆนะครับ

Comment

• Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
      มาติดตามชมด้วยคนครับ

เอาพัดลมไว้ข้างในหรือข้างนอกอ่ะครับ กลัวใส่ว่าท่านจะใส่ฝาข้างแล้วปิดฝาไม่ลงอ่ะครับ
      ถูกต้องแล้วครับใส่แล้วปิดไม่ลงครับ แต่ผมมีทางแก้และจัดการเสร็จเรียบร้อยแล้วครับเดี๋ยว

ถ่ายรูปให้ดูครับ หาพัดลมตัวบางไม่ได้มีแต่ 8cm เลยต้องใช้เทคนิคนิดหน่อย

Last edited by Merfo; 20 Jun 2009, 06:02:46.

Comment

• ดันไปคราบ

Comment

• ขุดขึ้นมาๆ อิอิ

Comment

• หลังจากลองทั้งติดพัดลมด้านในแล้วไม่ได้ ก็ลองเอาไว้กึ่งกลาง

มันก็ยังติดอีกเลยต้องใช้วิธีนี้ครับ (อันนี้ออกแบบเอง)

Last edited by Merfo; 21 Jun 2009, 04:55:24.

Comment

• โปรเจ็คนี้ยาวนานเหลือเกิน เหมือนหนังไดรภาคเลย

Comment

• น่าจะ กรกฎาคม นะท่านเบย์ ได้เกือบครบแล้วครับขาด 2 ชิ้น

Comment

• ผมตั้งตารอโปรเจ็คนี้มากกว่ารอหนังเรื่องพระนเรศวร ภาค 3อีกครับ เหอะๆ สู้ๆนะครับ เส็จแล้วจะชม

Comment

• ปูเสื่อรอครับ ........ ยาวไป ๆ

Comment

• ขุดๆๆๆ

Comment

• มาอัพเดทให้นิดหน่อยครับ ยังไม่เสร็จที เหลือเก็บงานนิดหน่อยครับผม

อันนี้ลองเดินสายไว้ด้านในดูครับ

อันนี้ลองเก็บสายไว้ด้านหลังครับดูครับ

Last edited by Merfo; 4 Jul 2010, 03:37:52.

Comment

• งานเข้าแล้วครับ ถอดเข้าถอดออกจนทำให้สีสติ๊กเกอร์ตรง PSU ถลอก

ผมเลยแกะสติ๊กเกอร์ออกซะเลย น่าเสียดาย
                          Last edited by Merfo; 21 Jun 2009, 05:10:41.

Comment

• สวยครับ ขยันอัฟรูป แต่เปิดเข้าไปในเว็ปฝากรูป มองไงก็เห็นเป็นสีชมพูหมดเลย เอิ๊ก................

Comment

• .

มาอัพเดทให้นิดหน่อยครับ ยังไม่เสร็จที เหลือเก็บงานนิดหน่อยครับผม

อลังการงานสร้างงง *0*

Comment

• เสร็จซะทีครับ โปรเจคนี้แม้ไม่สมดั่งที่คาดหวังเอาไว้แต่ตลอดระยะเวลาหลายเดือนมานี้
                                ก็เล่นเอาเหนื่อยพอดู อีกทั้งความผิดพลาดต่างๆนาๆที่เกิดขึ้นจากความใจร้อนทำให้เกิด
                                การเสียหลักอยู่พอสมควรเลยทีเดียว ไปดูกันครับ

หวังว่าคงพอเป็นแนวทางสำหรับพี่น้อง OCZ ในการโมดิฟายเคสของท่านได้บ้าง

ไม่มากก็น้อย ขอขอบคุณบอร์ด OCZ และทุกคอมเม้นท์ไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

Merfo @ SLT ( ตาแอ๊ว )
                                Last edited by Merfo; 20 Jun 2009, 06:43:12.

Comment

Working...
                                X