Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++Cooler Master 590 CLUB++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แหล่มๆทั้งนั้นเลย อยากจะได้ CM590 ที่ไหนมีขายบ้างครับช่วยแนะนำที

Comment

• UP!!! Club ดันไปดูก่อนมีกี่คลับแล้วหว่าใน OCZ

Comment

• Coolermaster
        Dealer -
        Siam1 -
        085-0575-005
        call or PM to check stock

Comment

• ขุดหน่อยครับ
          อยากถามนิดนึงครับ
          ตัวกรงใส่ HDD ของ 590 น๊อตที่ใช้ยึดตัว HDD เนี่ย ใช้น๊อตHDD ธรรมดาได้มั้ยครับ ได้มั้ย

Comment

• ง่า คลับยัยอ้อม คนดังในตำนาน - -

Comment

• หุหุ คลับร้างซะแล้ว อิอิ ขอเข้าไว้ก่อนนะ วิเวกดี อิอิ

Comment

• เราก็ใช้ 590 เหมือนกัน หัวหน้าคลับมาอัพเดทหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by Zero_2528 View Post
                  เราก็ใช้ 590 เหมือนกัน หัวหน้าคลับมาอัพเดทหน่อยครับ
                  เป็นตำนานแล้วครับ

Comment

Working...
                  X