Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องพัมลม4สีธรรมดา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องพัมลม4สีธรรมดา

เราซื้อ มามัน มี 4 สี เลย ... เรา อยากได้ แต่ พัดลม สีฟ้า หมดเลยอ่า มัน มี ขาย ไหม เอ่ย ละ ราคา มัน เท่ากับ 4 สี ป่าว ครับ.... ขอบคุณ มากมาย ครับ แนะนําร้าน ที่ เซียรังสิต ให้ด้วย ก็ ดีงับ

............. ขอบคุณมากมาย ............ ค๊าบบบบบบบบบบบบบ

พัดลมราคาถูก ส่วนใหญ่จะเป็น4สี แต่ก็มีแบบสีเดียวด้วย แต่หายาก ถ้าจะเอาสีเดียวจริงๆแนะนำให้ลงทุนซื้อ พัดลมมียี่ห้อหน่อยครับผม

Comment

ซื้อหลอดมาเปลี่ยนเองเลยครับ บางแบบ อัดกาวร้อน เอาไดร์เป่าผมเป่าๆดึงออกมาเลย บางแบบทาน้ำยาผสานพลาสติก อันนี้ยากหน่อย เจาะทะลวงด้วยสว่านเลยครับ

พัดลมที่ราคาสูงๆมีอะไรมากกว่าไปสีเดียวครับ เช่น แรงลม ความเงียบ ใช้ลูกปืนฯลฯ
      Last edited by aekshow; 18 Feb 2009, 18:55:49.

Comment

ซื้อหลอดมาเปลี่ยน +1 หลอดละ 3-4 บาท อิอิ

Comment

แบบสีเดียว(สีฟ้า) ที่เซียร์ ผมว่าหาไม่ยากนะ เคยซื้อ 12 cm มาตัวละ 100

Comment

Working...
          X