Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์ลาวหน่อยครับ เคสบ้านๆแต่งบ้านๆ ม่ะสวยงามทะไหร่ ติชมกันตามสะดวกเลยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by gamesdeath View Post
    เก็บสายที่ฝาหลัง แจ่มครับ
    ชอบคุณครับ

Originally posted by vibe View Post
    ถ้าท่านลาวแล้วผมจะเป็นอะไรล่ะนี่...
    อะนะ
    Originally posted by >!eNg_* View Post
    พัดลมหลังบอร์ดที่เซนเอ่ย แล้วปิดฝาข้างได้มั้ย
    8 เซน หนา 1.5เซน งับ ปิดฝาได้ครับ
    Originally posted by zman View Post
    ไม่เข้าใจ........ทำไมรับต้องโชว์ลาวครับ................ไม่ใช่คนไทยหรือครับ
    เป็นคำฮิตติดชาชครับ
    Originally posted by aekshow View Post
    มันเป็นคำที่ฮิตเมื่อสมัยก่อนนะครับ "โชว์ลาว" อาจหมายถึง ทำไรเปินๆแล้วเอามาโชว์(มั่ง)(ส่วนตัวนะครับ) เลยติดปากมาว่า เห้ย จะมาโชว์ลาวเรอะ เอิ๊กๆ สวยดีครับข้างหลังรกไปนิ๊ดดด
    ถูกต้องคร้าบบบ
    Originally posted by dukdikza View Post
    ต้นตำหรับมาคอนเฟิร์มเองเลยวุ้ย

จัดสายได้สวยเลยครับ หลังเคสน่าจะหาเคเบิ้ลไทน์รัดสักหน่อยนะครับ โดยรวมสวยครับ
    เคยรัดแร้วงับ แต่พอรัดแล้วมันอ้วน จะปิดฝาเคสไม่ได้ เลยต้องเอาออก กระจายให้มันเป็นแพๆ
    ขอบคุงที่แนะนำครับ

Originally posted by magnetic View Post
    เก็บสายข้างหลังดูดีครับ

ดูไม่รกเรียบๆดีครับ
    ขอบคุณครับ

Originally posted by aom2008 View Post
    มาดูของนู๋ดีกว่าอิอิ
    ของนู๋ดูบ่อยเลยครับ สวยมากครับ คิคิ

Originally posted by magnetic View Post
    ไหนๆนู๋อ้อมมีอะไรให้ดู

Originally posted by waffen-ss View Post
    ิอิอิ แจ่มคับ ระวังไฟไหม้แรมนะคับ ไฟมันแรง 555+
    ใช่ครับ ไฟแรงมาก ตอนแรก สลับสายใช้ไฟ 5โวล ไฟกะลังสวย แต่พัดลมเป่ายุงยังไม่หนีเลย
    เลยกลับมาใช้ไฟ 12โวล แต่ ดัดหลอด LED ให้มันส่องไฟไปที่บอร์ด ลดฟามสว่างไปได้เยอะครับ
    Last edited by nightno1; 18 Feb 2009, 03:18:39.

Comment

แต่สาย 8 pin ที่เสียบบอร์ด มานอ้อมด้านหลังไม่ได้ถึง ตอนนี้สั่งทำสาย ต่อเพิ่มความยาวไปแระ จะได้ม่ะรกหูรกตา

Comment

โล่งดีครับ แจ่มเลย

Comment

ไม่ต้องลาวหรอกครับ

เอาแนวๆชายแดนไทยก็พอ

แหะๆ ^^

Comment

Originally posted by nightno1 View Post
            ม่ะแรงมาก e5200 @3.0 เอาไว้ดูหนัง hi def กะเล่นเกมส์นิสหน่อย
            ปายชมกานเลยครับ

รูปนี้ พัดลมติดเคส powercooler เดิมสีดำม่ะงาม เลยจัดการเปลี่ยนสีซะเลย

หลังจากเปิดเครื่องกะอกมาเป็นแบบนี้

หลังบอร์ดอย่างรก -.-

หมดแร้วจ้า ขออภัยถ้าถ่ายม่ะชัด เพราะใช้มือถือถ่าย ติชมกานตามอัธยศัยเลยครับ
            เบื้องหลังมันเปนแบบนี้นี่เอง.....แฉๆ

Comment

^

เห็นเเล้วอึ่งเลย 55+

Comment

สงสัยอย่างนึงครับ ติดพัดลมหลังบอร์ด แล้วจะปิดฝาได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by Paiboon_panza View Post
                  สงสัยอย่างนึงครับ ติดพัดลมหลังบอร์ด แล้วจะปิดฝาได้ไหมครับ
                  ตอบช้าไปหน่อย
                  ปิดได้ครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
                    ไม่เข้าใจ........ทำไมรับต้องโชว์ลาวครับ................ไม่ใช่คนไทยหรือครับ
                    เป็นลักษณะออกตัวไว้ก่อนหรือถ่อมตัวไว้ก่อนครับ เช่นโชว์ลาว คอมกากๆ เป็นต้น

หากเที่ยวไปบอกว่าคอมเทพ โชว์เทพ แต่มีคนมามาคอมเม้นต์ว่า คอมกาก โชว์ลาว

จะทำให้ จขกท รู้สึกหมดกำลังใจครับ ผมเคยไปอ่านกะทู้แต่งรถมอไซด์มาครับ

คนแต่งเสียเงินแต่งแล้วยังอุตส่าห์ถ่ายรูปมาโพสโชว์ กว่าจะได้แต่ละคันไม่ใช่เรื่องง่าย

สุดท้ายมีเกรียนมาจากไหนไม่รู้ มาคอมเม้นต์ว่ารถลาว รถกากๆ รถกะหรั่ว ผมว่าหาก

ใครเป็น จขกท ก็คงรู้สึกผิดหวังแน่นอน เพราะฉนั้นวิธีแก้ก็คือยอมออกตัวไปก่อนว่า

สิ่งที่ จขกท มาโพสนั้น ออกแนวลาวๆ กากๆไว้ก่อนเพื่อป้องกันพวกเกรียนมาคอมเม้นต์

แบบที่ได้กล่าวไว้ข้างต้นครับ ไม่รู้ท่านพอจะนึกออกป่าวนะครับ ที่ผมมาโพสในกะทู้นี้

ก็เนื่องจากผมก็โชว์ลาวเหมือนกันครับ...เอิ๊ก

Comment

สวยครับดูเหมือน CM590 เลยอิอิ

Comment

Working...
                      X