Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสใหญ่ๆกับใจโลเล ขอโชว์ด้วยคนนะ พี่น้อง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โล่งดีแจ่มจริงครับ

Comment

ถ้าข้างในเคสสีดำด้วย
      ผมว่าจะดุดีนะ

Comment

หลังๆนี่เปลี่ยนยกชุดเลยนะท่าน ตอนนี้ก็บอร์ดใหม่ บอร์ดอันเก่าโดน V8 ปิดซะเกือบมิดเลย 555+

Comment

Originally posted by ermcl114 View Post
          หลังๆนี่เปลี่ยนยกชุดเลยนะท่าน ตอนนี้ก็บอร์ดใหม่ บอร์ดอันเก่าโดน V8 ปิดซะเกือบมิดเลย 555+
          ตอนนี้ได้ทำการยกของเก่าออกหมดแว้ว เพราะทนไม่ใหวV8ใหญ่ สงสารบอร์ดต้องแบกV8ตอนนี้ได้แบกอีกแล้วได้นอนพักสบายแล้วเจ้าบอร์ดตัวน้อย เหอๆๆๆ

Comment

90 CFM ตรงฝาข้างหมุนเต็มความเร็วป่ะครับ มันไม่สะเทือนแย่หรือ

Comment

Originally posted by sophon View Post
              การ์ดจอ เหมือนกันเลยเฮะ
              มีปัญหาตอนแรกๆเล่นเกมส์แล้วดับผมว่าน่าจะเป็นที่PSUหรือไม่ก็ แรม PSUของGVIEW500Wที่ใส่อยู่น่าจะไฟไม่พอเลยลองเปลี่ยนมาเป็น
              iCute TiTaNium 750W จัดมาแล้วประกอบเสร็จลองของก่อนซัดGTA IVไป2ชัวโมงเลยได้สบายม่ายดับเลยเย้ๆๆ ตอนแรกเล่นอะรายม่านได้เลย ดับอย่างเดียว ตอนนี้สบายละเล่นได้หายห่วง
              เลยไม่รู้เลยว่าเป็นที่ PSUหรือแรมที่เป็นตัวปัญหาแต่เล่นได้ไม่ดับก็okแว้วละตอนแรกใช้คิงตั้น1+1=2GBเปลี่ยนเป็นG skill DDR 2 FSB 1066 2x2=4GBตอนนี้ดีใจมากที่มานม่ายดับ วันนี้ง่วงละนอนก่อง
              Last edited by sophon; 28 Jun 2009, 23:57:05.

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                90 CFM ตรงฝาข้างหมุนเต็มความเร็วป่ะครับ มันไม่สะเทือนแย่หรือ
                หมุนเต็มรอบครับ 1850+ น๊อตพลาติสยึดแน่นครับไม่สะเทือนเลย แต่เสียงลมดังไปหน่อยครับ

Comment

ผมว่าข้างในสีดำด้านมันจะดุมากๆๆๆๆๆๆ

ถ้าฝุ่นเยอะใช่เป่าเอาคับ

แล่มเลยๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by slip_jo View Post
                    ผมว่าข้างในสีดำด้านมันจะดุมากๆๆๆๆๆๆ

ถ้าฝุ่นเยอะใช่เป่าเอาคับ

แล่มเลยๆๆๆๆๆ
                    อืมๆ ครับผม

Comment

...โหย ท่านอัพยกแผงเร ไหนว่าจะรอ DDR3 + i7 หะ หะ (CPU กี่บาทอะท่าน ผมอยากจะไปเล่น4หัวบ้าง)

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                        ...โหย ท่านอัพยกแผงเร ไหนว่าจะรอ DDR3 + i7 หะ หะ (CPU กี่บาทอะท่าน ผมอยากจะไปเล่น4หัวบ้าง)
                        ตอนแรกว่าจะรอ DDR3 + i7 แต่คิดไปคิดมาผมเอาไว้เลนเกมส์อย่างเดียวคิดว่าไม่คุ้ม+ราคาผมไปดูมาหนักมากๆ i7+บอร์ด+แรมก็ปะเข้าไป 30,000++เยอะด้วย แล้วอะครับท่าน เลยตัดใจเอา 4หัวมาเล่นเลยดีกว่าไม่ต้องรอด้วยส่วนตัวนะ4หัวเนี่ยไม่รู้จะเล่นคุ้มรึป่าวๆ เอามาเล่นแค่ GAMES-3D Live Snooker-VCop2-Crazy_Taxi_PC-
                        ล้อเล่นน๊าคิคิ -------CPU กี่บาทอะท่าน --------ผมซื้อร้านโกว์ลคอมอะครับ12,800-ร้านTK Comแค่11,300วันนั้นไปTKของหมดต้องรอ2วันเลยขี้เกียจรอ ไหนๆก็ไปแล้วซื้อเลยครับผม --เอาเป็นว่าที่พูดมาทั้งหมดยาวๆอะ---ผมอยากได้ i7และระบบเทพๆ-แต่เงินไม่ถึง---แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆ-แต่ไม่เป็นไร ได้ Q9550มาแก้ขัดไปก่องเมื่อคืนรื้อเปลี่ยนPSUนอนตี3+กับตะลอนๆทั้งวัน ขอตัวไปนอนอีกรอบก่อนนะท่าน หาว--ๆ--ๆ-ๆ--

Comment

ท่านรองบ้านท่านอยู่จฺอะไรนะ

Comment

จัดสายเนียนมากคับ

Comment

Originally posted by hurahara View Post
                              จัดสายเนียนมากคับ
                              ขอบคุณคร้าบพี่น้อง!

Comment

วันนี้ท่านรองไม่ผ่านสงใสไปแหล่สาวที่ไหนอยู่แน่ๆเลยไม่ชวนเลยนะท่านฮึๆๆ

Comment

Working...
                                X