Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์หน่อย Cooler Master 690 Live in Phuket

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิจฉาๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by expertkom View Post

ซื้อเคสมาไว้ เกือบ 3 เดือนแระ ใช้เวลาทำ 3 วัน
      หลังจากที่ใช้คอม แบบไม่มี เคสมาหลายเดือน
      ตรุษจีนแล้ว ได้ฤกษ์ สักที ฉลองตรุษจีนกันไปเลย

รูปไม่ค่อยชัดนะครับ ถ่ายจากมือถือ

ลุยกันเลยดีกว่า

เป็นไงบ้างครับ มีอะไรติ-ชมได้นะครับ จะได้ปรับปรุง
      การ์ดจอกับซัพพลาย ของถูกๆนะครับ ไม่ได้เล่นเกมส์ เลยคิดว่ามันไม่จำเป็น
      พี่ครับมังกรทำยังไงเหรอครับสวยดี มีภาพวิธีทำมั้ยแล้วก็วีธีใส่หลอดไฟที่มังกรอ่ะครับ

Comment

เห็นพัดลม Xigmatek แล้วปวดใจ อยากได้้้้้้้้้้้้ๆๆๆ

ดันไปดอกครับ

Comment

สวย โดนใจ

Comment

ผมไปทำอะคิลิกใสมาแล้ว แต่ ตรงสติ๊กเกอร์ ผมยังงงอยู่เลย ต้องไปบอกร้านว่าอะไรครับ เค้าทำตรงใสๆ รุปมังกรไม่ได้อะ ไม่รุ้จะอธิบายร้านยังไง T_T

Comment

เคสรุ่นนี้ใครสนใจ PM มาได้ครับ ผมมีไม่ได้ใช้ ขาย 1000 เดียวอยู่เชียงใหม่ ems + 200 ครับ มีแต่ตัวเคสเดิมไม่มีพัดลม เอาไป mod แจ่มๆ

Comment

Working...
              X