Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black SMILODON-decorated by MoMo - รูปเยอะมากมาย(57รูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สีดำที่พ่นใช้สียี่ห้อไรหรอครับ เบอร์ไรด้วยครับจะพ่นมั่ง

Comment

นั้นดิ ที่บ้านก็มีเคสเก่าๆๆ จะไปพ่อบ้าง เอาแบบว่าให้แหล่มไปเลยแล้วเอาเคลือบเงาด้วย

Comment

เคสใช้ตัวนี้พอดี ซิ้งก็เหมือนกันอีก แต่ผมโมไปเยอะแแล้ว สีดำสวยดีครับ อยากพ่นเหมือนกัน ครับ
        ดันครับ สวยดีครับ

Comment

..

Comment

สีที่ใช้พ่นครับๆๆ
            Attached Files

Comment

^
              ^
              ^
              ที่เห็นบางรูปยังเป็นสีเทาอยู่ไม่ต้องตกใจครับเพราะว่าสีหมด
              โชคดีที่พ่นตรงส่วนสำคัญๆก่อน
              ส่วนที่เหลือนั้นมองยังไงก็ไม่เห็นครับ(เมื่อประกอบเคสแล้ว)
              ทั้งหมดใช้ไปสองกระป๋องครับ
              ที่ใช้เยอะเพราะว่าพ่นไม่เป็นครับ
              555555
              สีเย้มเลย

Comment

ของท่านพ่นแล้วมีกล่นติดเคสหรือเปล่าครับ
                ของผมทำเป็นดำด้า่นตัดกับน้ำเงินเดี๋ยวถ่ายมาให้ดูครับจี๊ด
                พอดีผมพ่นให้มันหนาๆจะได้สวยๆแต่มันมีปัญหาตอนเปิดปิดฝาซะแล้วเปิดยากปิดยาก

Comment

นี่ครับ

Comment

ผมก็พ่นแล้วเมื่อวาน ใครๆที่จำเคส ICT ผมจัด พ่นไปแล้ว ไว้เดียวเอารูปตอนพ่นแล้วมาให้ดู อาจจะไม่สวยเท่าท่านอื่นๆแต่ก็แหล่ม อิอิ

Comment

ดำดีสีมะตก...แหะ แหะ

Comment

จาบอกว่าผมพ่นแล้วมันติดเคสเหมือนกันครับ
                        ตรงฝาหลังมันต้องดันหน่อยสีตรงขอบๆถลอกเลย
                        แต่ถ้าไม่ถลอกก็ใส่ไม่ได้
                        เรื่องกลิ่นไม่มีเลยครับ
                        มีแค่ตอนพ่นเอง

สีดำฟ้าสวยมากครับๆๆๆอยากเห็นสีด้านแบบใกล้ๆหน่อยอ่ะครับอยากรูว่าเป็นไงเอารูปตรงที่เป็นดำด้านกับสีฟ้ามาโพสให้ดูหน่อยนะครับ อิิอิ

Comment

เมพๆๆ

Comment

มีแมงมุมด้วย อิอิ
                            Last edited by nongza28; 2 Apr 2009, 17:34:07.

Comment

หุๆๆสวยจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X