Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา้เคสขุดจากหลุมศพมา1ตัว นำมาปลุกผีพร้อมโชว์ลาว!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา้เคสขุดจากหลุมศพมา1ตัว นำมาปลุกผีพร้อมโชว์ลาว!!

เหนื่อยแล้วครับ ขอจบโปรเจ๊คนี้เลยละกันครับ

ฮัพเดทเรื่อยๆ จนกว่าจะเสร็จ หรือจนกว่าจะพังครับ

เตือนนะครับ โหลดโหด รูปเยอะ แต่ใร้สาระ เอิ๊ก

ทำไรกับมันดี ฝาก็มีข้างเดียว เอาว๊ะ รื้อก่อน พัดลมหน้า8 หลัง8 เล็กไป จัดการโลดดด 12 ซม เท่านั้น

อุปกรณ์ ที่ต้องเตรียม ดูใว้(ต่ำกว่า18 ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำ) เรื่องความรกน๊ะ

อันนี้จำเป็นมากๆ

เจาะเข้าไป ตัดเข้าไป อึ๊บๆๆ

อยากวางฮาร์ดดิสแบบ ขวางๆมั่งง่ะ ทำใงดี ก็ตัดเลยซิ
    เรียบร้อย ลองวางดู แหล่มๆๆ แต่ เวลาใส่จะขันน๊อตยึดใงว๊ะเนีี๊ย!!!

ขี้ออกแล้ว เอางี้เอาออกมาทำบ๊อกก่อน อึ๊บๆ เอาเหล๊กปิดช่องซีดีนี่เหละ ไม่ต้องหาที่ใหน ดัดๆเจาะๆ

ขึ้นรูปๆ

อืมๆๆ แล้วจะยึดยังใงดีหว่า??
    ขี้ออกเละ(คิดออกแล้ว)
    อย่างนี้ใง

หาแหวนมารองซักหน่อยก่อนยึด

ที่นี้ก็ง่ายแล้ว เพราะ มันหมุนได้ 5555+
    หมุนมาใส่น๊อตยึดฮาร์ดดิสได้แล้ว เย้ๆ

สเต๊ป1ขวา

สเต๊ป2 ซ้าย

เอ้า.....หมุนได้โชว์เลย

ฝาบนก็เอาซักหน่อย ซักรู 8 ซม พอ

ง่าเหนื่อย วันนี้พอก่อน ค่อยว่ากันใหม่ เอิ๊กๆ

ทำต่อกันอีกหน่อยวันนี้ 28 ธค 51
    ว่ากันต่อ
    ไปหาบ้องๆนี้มาจากถังขยะ(อีกแล้ว) พีวีซี บาง ขนาด4นิ้ว ตัดซะเบี้ยว เอาไปถูๆกับพื้นซิเมนต์หยาบๆหน่อย ก็พอได้ เอิ๊ก

วัดดูจิ จะวางใงดี(ปล.ไม่เคยเขียนแบบเลย ขี้เกียจ) นึกสดๆเอาเลย มันส์

แบบนี้ดีมั๊ย?
    แล้วเอาอีพ๊อกซี่ พอกๆเอา น่าสนๆ

รูปอีพ๊อกซี่ ปล.คุ้ยมาอีกแล้ว กร๊ากกกก

.......................................................................................
    .......................................................................................
    เปลี่ยนใจเละ ไม่เอาดีกว่าไม่สวยแน่ เอางี้ หันไปฉลุฝาหน้า แทนดีกั่วว.. หุหุ

จัดไปเนียนๆ

เอ้อ ก็สวยดีนี่หว่า(ตามนั้น)
    ใส่ดูจิ ว้าว แหล่มๆ สุโค้ยยยยย

ทากาวซะหน่อยทิ้งใว้ก่อนให้แห้ง

ล้างๆขัดๆถูๆ เตรียมงานใว้ก่อน ที่จะได้กาพ่นสีมา จะออกมาใงฟ่ะเนี๊ยย...คุณผู้ชม

ติดตามตอนต่อไป.......................สวัสดีปีใหม่ครับ

มาต่ออีกหน่อย 29 ธค 51
    เห็นเค้ามีพัดลมตรงช่ิง 5 นิ้ว อยากได้บ้างง่า ทำเลยดีกว่า

เจาะๆๆ

แล้วจะยึดใงหว่า .............. เอางี้ทำขายึดก่อน ตัดมา ดัดดิบๆเลย อึ๊บๆ

ออกมาอย่างงี้

ทาน้ำยาหน่อย แป๊ะๆเข้าไป

ลองใส่ดูจิ

เท่ห์ไม่หยอก....เอิ๊กๆ

ออกไปซื้อของมาเละ หมดไปอีก3-4ร้อย เอิ๊กๆ ตจว นี่ของแพงได้ใจ
    อะคีริค 190

อันนี้เอามาทำสวิทช์ปิด-เปิด กับ รีเซ๊ต ของเดิมโดนบ๊องใช้เนื้อที่ไปแล้ว

ติดตรงนี้แหละว๊ะ

อันนี้หลอด ใว้ใส่กันมืด

เทสดูก่อนจิ ติดมั๊ย?

ใช้ได้ ผ่าน................

ว่ากันต่อ เรื่องฝาข้างใส เหนื่อยจังอุ๊ย ซื้อเอาดีกว่ามั๊ยนี่ เอิ๊กๆ

ติดสติ๊กเกอร์สีดำซะ เพราะเคศตัวนี้ได้มา มีฝาข้างอันเดียว

เจาะรูไม่กลมเลย เริ่มเหนื่อย ไม่เป็นไร ค่อยใส่ตระแกรงอำพรางเอา

เหนื่อยแล้วครับ วันนี้ พอก่อน ทำข้ามปีไปเลย กรั๊กๆๆๆ

ฮัพเดท 30 ธค 51

วันนี้เปลี่ยนแผนนิดหน่อย ไปเอากาพ่นสี ปรากฏว่า ปั๊มลมเสียพอดี เวน ขีเกียจรอเลย
    ไปคว้าสีสเปรย์ ล่อไปอีก 300 โหซื้อเคศใหม่ได้แล้วนะเนี๊ย...
    เอาว๊ะ ใหนๆก็ใหนๆต้องเดินหน้าต่อไป หรือเลิกดีฟ่ะ เดี๊ยวค่อยเอารูปลงให้ดูครับ จะพยายามจบให้ได้ในปีนี้

บรรดาผู้เข้าประกวด

ชอบคนใหนครับ เอิ๊กๆ

ทำงานๆๆ ว่ากันไปเลย

ราวผง ราวผ้า ไม่ต้องใช้กันแล้ว

ใหนๆก็ซื้อไฟสีแดงมาแล้วก็ ล่อสีแดงไปเลย กร๊ากกกก

ยังครับ ยังไม่แดง ไม่ร้อนพอ ต้องงี้ด้วย ถึงจะเร้าร้อน ร้อนแรง คุคุ.....

เหนื่อย หมดไปอีก1วัน ท่อเช้า(พรุ่งนี้) ค่อยว่ากันต่อ จะจบก่อนปีใหม่ให้ได้ งึงึ
    ปล. ยังหาตะแกรงพัดลม 12 ซม ไม่ได้เลย ใครบริจากผมบ้างงิิ แบบธรรมดาเลยครับ ต้องการ 4-5 อันครับ(หน้าด้านขอเลย) เอิ๊กๆ

ฮัพเดท วันสุดท้ายปี 2551 พวกโทรตามยิกๆ ไม่เสร็จจนได้ วู้ ดูรูปไปพลางๆครับ

PSU ก็ไม่เว้น ต้องเข้าคอนเซ๊ป(แปลว่าไรหว่า)

บรรดาฝาหน้า

เหล่าองค์รักษ์ผู้ให้ความเย็น

ฝาข้างขวา

หน้า

บน

ฝาข้างซ้าย(ยังไม่เสร็จ) ค้าวใว้ปีหน้า

ลองประกอบ

หมุนดู

ผ่าน

PSU เข้าประจำการณ์ สถานีรบ

ลองเอาฝาใส่มาทาบ(ยังไม่เสร็จ)

พอแค่นี้นะครับ สำหรับไปนี้ เจอกันปีหน้าครับ ไปหา เหล้.... แดร...ก ก่อนครับ สุขสันต์ปีใหม่ครับ

จบแล้วครับ 1 มค 52

ขอบคุณครับ เง้อๆๆๆๆ ฟู่ๆๆ
    Last edited by aekshow; 1 Jan 2009, 16:16:49.

ชอบไอเดียของท่าน ที่มันหมุนได้นี่แหละ อิอิ...
    รอชมต่อ....

Comment

แจ๋มคับ สุดยอด นับถือๆๆ

Comment

รอดูกันต่อไป เครื่องมือเพียบเลย หรอยแรง

Comment

รอชมครับ

Comment

ดัน
            สำหรับคนที่มีอุดมการ
            นำของเก่ามาทำใหม่
            แบบนี้สิถึงเรียกว่าโมจิง

จะรอดูคับพี่

Comment

เจ๋งหว่ะ

Comment

สุดยอดท่าน

Comment

Originally posted by kyo2530 View Post
                  ชอบไอเดียของท่าน ที่มันหมุนได้นี่แหละ อิอิ...
                  รอชมต่อ....

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                  แจ๋มคับ สุดยอด นับถือๆๆ

Originally posted by kgb99 View Post
                  รอดูกันต่อไป เครื่องมือเพียบเลย หรอยแรง

Originally posted by tomodify View Post
                  รอชมครับ
                  คงอีกซักพัก ฝนตกทั้งวัน
                  Originally posted by golfgolfgolf View Post
                  ดัน
                  สำหรับคนที่มีอุดมการ
                  นำของเก่ามาทำใหม่
                  แบบนี้สิถึงเรียกว่าโมจิง

จะรอดูคับพี่

Originally posted by Change View Post
                  เจ๋งหว่ะ

Originally posted by mango View Post
                  สุดยอดท่าน
                  ขอบคุณทุกท่านครับ จำทำสีไรดีหว่า

Comment

ติดตามๆ ขี้ออกแล้วมาต่อนนะ 55+ เดวปวดท้งเก็บเอาไว้อะ

Comment

หมุนได้ด้วย ชอบ ๆ

Comment

Originally posted by sanky12123 View Post
                        ติดตามๆ ขี้ออกแล้วมาต่อนนะ 55+ เดวปวดท้งเก็บเอาไว้อะ
                        ระวัง ออกเลอะกระทู้ เอิ๊กๆ
                        Originally posted by xodiax View Post
                        หมุนได้ด้วย ชอบ ๆ
                        หมุนเพื่อความเท่ห์ ไม่หมุนไม่รู้จะใส่น๊อตยึดยังใง

Comment

ดันให้อีกรอบคับ

เอาใจช่วยคับ

ชอบๆๆๆ

Comment

Originally posted by golfgolfgolf View Post
                            ดันให้อีกรอบคับ

เอาใจช่วยคับ

ชอบๆๆๆ
                            ขอบคุณครับท่าน ต้องรอก่อน เพราะต้องเลือกสี ทำฝาหน้า อะคีริก อีก อุ๊ย กีชาติ กว่าจะเสร็จนิ

Comment

ถ้าติดตลับลูกปืนพัดลมด้วยน่าจะหมุนได้ดีกว่านี้ครับ....รอเสื่อนอนรอตอนต่อครับ

Comment

Working...
                              X