Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gvew กะล่งป๊งขอโชว์หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อ เคสดีคับแต่ใส้ในนี่สิ Spec ไรหว่า - -"

Comment

อยากทราบว่า ไอ้เจ้าขอบยางสีดำที่อยู่ระหว่างขอบของช่องที่ถูกเจาะกับแผ่นอะคลิลิกนี่ทำยังไงอ่ะครับ หรือว่าหามาจากไหนได้พอดีขนาดนี้อ่ะครับ

Comment

ไส้ในของเก่าอนุรักษ์อะครับ ส่วนขอบยางซื้อจากคลองถมครับ วัดขนาดแล้วก็ไปซื้อ ^^

Comment

กลับด้านเคสทำไงอะคับ อยากรู้ จางเรย

Comment

G-view มาแรงครับตอนนี้

Comment

Originally posted by AcePilot View Post
              อยากทราบว่า ไอ้เจ้าขอบยางสีดำที่อยู่ระหว่างขอบของช่องที่ถูกเจาะกับแผ่นอะคลิลิกนี่ทำยังไงอ่ะครับ หรือว่าหามาจากไหนได้พอดีขนาดนี้อ่ะครับ
              ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

เคส G-view แต่ PSU เป็น Delux *-*

Comment

โอ้. . .ดูแล้วสบายตาดีจังครับ. .

Comment

Working...
                  X