Announcement

Collapse
No announcement yet.

wikorn กับcase ในแบบ ไม่แพงแต่ ...โล่งมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 4604069 View Post
    ซิ้งแรมนี่ใช้อาไรติดแนบระหว่างเม็ดแรมคับ เดาว่าเปนซิ้งบ้านหม้อไว้ติดอิเล็กป่าวคับ
    ใช้แล้วครับก็เลือกเอาตามความเหมาะสมครับ

Comment

พี่วิกรใช้อะไรทำเป็นซิ้งค์แรมอ่ะคับ

น่าสนใจมากมาย อยากรู้ๆ คับ

Comment

Originally posted by hize View Post
        พี่วิกรใช้อะไรทำเป็นซิ้งค์แรมอ่ะคับ

น่าสนใจมากมาย อยากรู้ๆ คับ
        ซิ้งธรรมดา นี่แหละครับ เดินดูตามร้าน แถวบ้านหม้อก็ได้มีให้เลือกหลายแบบครับ เลือกเอาที่เหมาะกับเลเยอร์ของเม็นแรมเราแล้วกัน ส่วนไอ้ที่หนีบซิ้ง ก็คลิบดำหนีบกระดาษ นี่แหละครับ ขอน้องมาใช้ ทุบคลิบให้มันถ่างออกหน่อยนะครับ ถ้าคลิบเดิม แรงหนีบจะมีมากเดี๋ยวเม็ดแรมแตก ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ซิ้งธรรมดา นี่แหละครับ เดินดูตามร้าน แถวบ้านหม้อก็ได้มีให้เลือกหลายแบบครับ เลือกเอาที่เหมาะกับเลเยอร์ของเม็นแรมเราแล้วกัน ส่วนไอ้ที่หนีบซิ้ง ก็คลิบดำหนีบกระดาษ นี่แหละครับ ขอน้องมาใช้ ทุบคลิบให้มันถ่างออกหน่อยนะครับ ถ้าคลิบเดิม แรงหนีบจะมีมากเดี๋ยวเม็ดแรมแตก ครับ
          อยากเห็นจังเลยคับถ้าวันไหนแกะแรมออกจากเคส รบกวนถ่ายใกล้ๆหน่อยคับผมสนใจจะไปเลียนแบบ

Comment

โล่งมากๆเลยฮะ

Comment

Originally posted by 4604069 View Post
              อยากเห็นจังเลยคับถ้าวันไหนแกะแรมออกจากเคส รบกวนถ่ายใกล้ๆหน่อยคับผมสนใจจะไปเลียนแบบ
              จัดให้ครับ

Comment

ปาด ท่านทามไปได้
                ใช้อารายบ้างคับ
                เอามั้งๆๆๆ

Comment

ดีเี่ยี่ยม มากเลย

Comment

ซิงค์แรมได้ใจจังแฮะ....

Comment

เดวจะไปกลับหัวHDDคับ
                      ขอบคุณคร๊าบ

Comment

กลับหัว HDD เข้าท่าดีครับ

Comment

สายที่เอามารวมสายไฟนี่ที่ไหนมีขายอะครับ

Comment

ร้านขายอะไหลแอร์ก็มี เมตรละ7บาทเอง โครตถูก บ้านหม้อ คลองถมเพีบย

Comment

สาย Power PCI X ทำไงอะท่าน หรือทำใจ

Comment

Sink Ram โดนใจอย่างแรงครับท่าน

Comment

Working...
                                X