Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียร์ร้านขายอุปกรณ์แต่งเคสอยู่ตรงไหนครับ ร้านชื่อไรหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียร์ร้านขายอุปกรณ์แต่งเคสอยู่ตรงไหนครับ ร้านชื่อไรหรอ

ที่เซียร์ร้านขายอุปกรณ์แต่งเคสอยู่ตรงไหนครับ ร้านชื่อไรหรอครับ

ที่ขายพวกหลอดไฟ UV อะไรประมาณนี้อะ

JIB HIENDSHOP ไม่รู้ว่าสะกดถูกป่าว
    ชั้น3 ฝั่งซ้ายมือ

Comment

Originally posted by putsakorn007 View Post
      JIB HIENDSHOP ไม่รู้ว่าสะกดถูกป่าว
      ชั้น3 ฝั่งซ้ายมือ
      J.I.B. Hi-End Shop ครับ

ตามกระทู้นี้เลยอะครับ http://forums.overclockzone.com/foru...=267019&page=4

โดยส่วนตัวถ้าเป็นของแต่ง เล็กๆน้อยๆ พวกสายไฟ หลอดไฟ ร้าน TK , Jedi เยอะกว่าครับ

แต่ถ้าใครสะดวกก็ดีครับไม่เสียค่ารถไปซื้อครับ

Comment

คับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ร้านชั้น 2 ครับ ชื่อร้านไรไม่รุ้มี มีuv ไฟ red สีฟ้า แต่ของน้อย ไป หน่อย

หน้าร้านเป็นกระจก ชอบเอาการ์ดจอมาโชวอะครับ

Comment

Working...
            X