Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครโมซิ้งค์ใส่การ์ดจอ มาโชว์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ๊ะ ! เพิ่งทำเสร็จหยกๆๆ

Comment

Originally posted by loginmac View Post
      อ๊ะ ! เพิ่งทำเสร็จหยกๆๆ

เดิมๆ Northwood หรอครับ

Comment

ครับ ระบายทั้งแรม และตัวชิบไปพร้อมกัน

Comment

ครับผม NV5 Sliencer สวยจังแฮะ -*-
          แต่ TMG ND1 ดีกว่า

Comment

Inno 7300GT คับผม

ซิ้งเดิมๆ ร้อน 65-85

โมใหม่ 55-70 คับ ลดไปเยอะเลยวุ้ย

Comment

แจ่มแฮะ เด่วทำบ้างดีกว่า

Comment

Originally posted by ก็อต View Post
                นี่เลยลงทุน 100 บาทเอา 7900GTX อยู่หมัดที่ 44-49 องศา เท่านั้น ไม่ได้โม้มีรูป

แค่อันมันเข้าไปตรงใจกลางพัดลม ก็เท่านั้น flow rate สุดๆไปเลย

สุดยอดค้าบเพ่ !!!

Comment

เอ่อขอถามซักนิดนะคับใครก็ได้คับ
                  พัดลมที่ติดกับซิ้งหรือติดมากับตัวฮาร์ดแวร์นี่ เค้า เป่าเข้าหรือดูดออกคับ
                  แล้วสังเกตุยังไงคับว่าด้านไหนเอาเข้าด้านไหนเอาออกคับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ

Comment

อย่างงี้ต้องทำมั่งแย้ว

Comment

Originally posted by Love[AMD] View Post
                      เอ่อขอถามซักนิดนะคับใครก็ได้คับ
                      พัดลมที่ติดกับซิ้งหรือติดมากับตัวฮาร์ดแวร์นี่ เค้า เป่าเข้าหรือดูดออกคับ
                      แล้วสังเกตุยังไงคับว่าด้านไหนเอาเข้าด้านไหนเอาออกคับ

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ
                      ดูง่ายๆเลยคับ มันจะมี 2 ด้าน บางยี้ห้อก็มีลูกศร ถ้าไม่มีมานี่เลย
                      ด้านแรก จะโล่งมีแต่ใบพัด ไม่มีแกนที่ใช้ยึด จุดกลางพัดลม(ไอ้แม่เหล็กอะ)
                      ด้านสอง มันจะมีแกนยึด เอาเป็นว่ามี ซัก 3 แกน ยึดจุดกลางของผัดลมไว้

จบ

Comment

แจ่มไปเลยครับท่านนๆๆๆ

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
                          ดูง่ายๆเลยคับ มันจะมี 2 ด้าน บางยี้ห้อก็มีลูกศร ถ้าไม่มีมานี่เลย
                          ด้านแรก จะโล่งมีแต่ใบพัด ไม่มีแกนที่ใช้ยึด จุดกลางพัดลม(ไอ้แม่เหล็กอะ)
                          ด้านสอง มันจะมีแกนยึด เอาเป็นว่ามี ซัก 3 แกน ยึดจุดกลางของผัดลมไว้

จบ

ขอบคุณมากค้าบพี่

Comment

6600gt + sink P4

Comment

Working...
                            X