Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณหมดสิ่งที่เรียกว่าเงินไปเท่าไหร่ในการโมแต่ละครั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีเหลือเท่าไหร่ก็ใส่ไปเลย สุดท้ายก็เลยเป็น 0 5555+

Comment

ตอนที่ผมบ้าทำ ก้อรุ่นเดียวกับคุณ tor กับ คุณ Hercules นี้ล่ะ
      ตอนแรกคิดว่าประหยัดกว่า ซื้อมาทำไปทำมา เปลี่ยนโน่น เปลี่ยนนี้
      บ้าทำไปใหญ่เลย งบมันบานปลาย

ถ้าเราจะโมด้วยตัวเองต้องรู้จักความว่า พอดี ด้วยนะครับ ฮ่าๆ

แต่ก้อดีนะครับ ผมว่าได้ความรู้ใหม่ และเพื่อนใหม่ สนุกดีครับ

ถ้าอยากประหยัด หาซื้อมือสองในเวป น่าประหยัดเงินกับเวลามากกว่านะครับ

Comment

ถ้าโมก็มีแต่ค่าสีสเปรย์พ่นเคสไม่กี่ร้อยบาท แต่ค่า Hardware นี่สิ เดี๋ยวถอดโน้นเปลี่ยนนี้อัพนั้น หมดไปเป็นแสน

Comment

Working...
        X