Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาก <<< Gview digital กับ 478 ก็ยังแรงอยู่ >>> โมปรับรอบพัดลม ช่อง USB และสวิตซ์ไฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sc View Post
    ^เอาจริงครับ แต่ของฟรีนะครับ

Comment

ทำให้ด้วยดิ .....เอาจิงน้าเท่ดี

Comment

Comment

Originally posted by gooninenote View Post
          ใช้ไดร์เวอร์ roland คับ รับคำสั่งจากการพริ้นได้หลายทาง แต่ผมใช้คำสั่งพริ้นไฟล์ PLT ของ AUTOCAD สวนวิธีทำซับซ้อนนิดนึงคับแต่ก็ไม่ยากมาก
          ขอบคุณครับ เจอและ ผมใช้ Roland engrave studioครับ

Comment

ได้แต่ปรับรอบพัดลม
            ขอบคุณนะครับที่เอาความรู้มาแบ่งปัน

นี่ครับของผม
            พระเอกของเรา- -

ห้อยIC ไว้ที่

หน้าCM690ขาว ดำ ชอบ

เป่าVga เย็น
            Last edited by sakekub; 7 Sep 2008, 09:03:30.

Comment

งามก๊า

Comment

ทำให้ผมอันนึงคิดกี่บาท ครับ อยากได้จังเลย แหล่มอ่ะ

ถ้าไม่แพงมาก เอา เรย อุอุ
                Last edited by hyppiez01; 7 Sep 2008, 09:27:43.

Comment

สวยคับ

เจ็งดี ชอบๆๆ

Comment

Originally posted by hyppiez01 View Post
                    ทำให้ผมอันนึงคิดกี่บาท ครับ อยากได้จังเลย แหล่มอ่ะ

ถ้าไม่แพงมาก เอา เรย อุอุ
                    ทำเองเรยดีของผมปรับรอบอย่างเดียวงบ45บาท

Comment

รอทำlampครับขอวิธีครับ

Comment

Originally posted by sakekub View Post
                        รอทำlampครับขอวิธีครับ
                        สวยแล้วคับเจ๋งเลย ส่วน Lamp ผมไม่มีอะไรมากคับแค่เอาไว้เปิด-ปิด หลอด LED เฉย ๆ เวลาไม่ต้องการแสงคับ

Comment

Originally posted by gooninenote View Post
                          สวยแล้วคับเจ๋งเลย ส่วน Lamp ผมไม่มีอะไรมากคับแค่เอาไว้เปิด-ปิด หลอด LED เฉย ๆ เวลาไม่ต้องการแสงคับ
                          กำ

Comment

ไอ้แดงๆเอามาจากไหนครับ

Comment

ลืมดู มี sakekub computer ด้วย เท่ห์คับ
                              วงจรจากกระทู้คุณ YuE ก็แจ๋วนะคับ
                              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=276117

Comment

Originally posted by sakekub View Post
                                ไอ้แดงๆเอามาจากไหนครับ
                                ผมซื้มาจากสนามหลวงสองคับ ชุดนึ่ง 100 บาท ถ้าเอาแต่ฝาครอบแดง ๆ ( ความจิงมีหลายสีคับ )
                                40 บาท แต่ที่อื่นไม่ทราบราคา บ้านหม้อก็หน้าจะมีนะ ส่วนการต่อก็ต่อทั่วไป แต่ต้องลากลบมาเส้น1 เพื่อให้หลอดที่สวิตซ์ทำงานเวลาเปิดคับ

Comment

Working...
                                X