Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝาข้างมันแพงจัด--ต้องจัดการมัน-เน้นมันพังช่างมันกับ Coolermast CM STACKER 810

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Autsumaki View Post
    แถว วงเวียน22 มันมีอะไรหรอครับ ผมไม่รู้อ่ะ = =? บอกมั่งซิ
    อย่ารู้เลยครับดีแล้ว เดี๋ยวท่านจะใจแตกครับ อิอิ

Comment

ใส่ PSU 2 ตัว เพื่ออะไร

Comment

จายแตกเลยเหรอ อิอิ
        แต่ผมว่า Spec เครื่องท่านตัวเดียวก้อชิวๆแล้วนิน่า - -

Comment

สวยดีครับ เจาะฝากับอะไรนะ ทำเองเหรอ เนียนจริงๆ

Comment

นับถือคับ

Comment

Originally posted by cartoonmeww View Post
              ซาว อาไร อะท่านๆ

สงสัยจะเป็น 2ZS อะครับ ไม่น่าไช่ X-Fi

Comment

แถววงเวียน22 มีล้อแม็กซ์สวยๆ ขายเพียบเลยครับ

Comment

Working...
                X