Announcement

Collapse
No announcement yet.

mATX Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครใช้ icute ibox บ้าง อยากชมความงามหน่อย ถ้าเข้าตามีสิทธิ์ถอยมาใช้บ้าง

Comment

Originally posted by mballx View Post
      ใครใช้ icute ibox บ้าง อยากชมความงามหน่อย ถ้าเข้าตามีสิทธิ์ถอยมาใช้บ้าง
      ไม่ใช่ของผมนะ เซฟมาจากไหนก็จำไม่ได้เหมือนกัน ชอบตัวนี้อยู่เหมือนกัน

Comment

อยากได้ case แนวๆ Tt landbox อะครับ ใครมีอยากปล่อยบ้างไหมครับจะได้ เข้า คลับด้วยครับ
        Last edited by pionut; 23 Sep 2008, 00:21:46.

Comment

Originally posted by heatie View Post
          มาลาออกครับ
          รำคาญ เคสถูกใจมันหายากนัก
          ผมไปเล่น Full Tower แม่งเลย
          555+
          -*- เล่นของใหญ่ซะแล้ว
          Originally posted by Badzone9 View Post
          เอากะเขาบ้าง

สวยครับ เรียบร้อยดีครับ
          Originally posted by mballx View Post
          Originally posted by pann View Post
          ไม่ใช่ของผมนะ เซฟมาจากไหนก็จำไม่ได้เหมือนกัน ชอบตัวนี้อยู่เหมือนกัน

ตัวนี้ก็สวยดีนะ แนวๆหุ่นยนต์ อิอิ ไม่แพงด้วย เคยเห็นแวบๆร้าน TK
          Originally posted by pionut View Post
          อยากได้ case แนวๆ Tt landbox อะครับ ใครมีอยากปล่อยบ้างไหมครับจะได้ เข้า คลับด้วยครับ
          landbox หาคนปล่อยยากเหลือเกิน ผมเคยลองพยายามหาอยู่พักนึงเหมือนกันแต่หาไม่ได้

Comment

เดี๋ยวสักพักจะเอา apevia X-QPack มาให้ติชมกันครับ

ของผมสีดำนะ

Comment

Originally posted by sakekub View Post
              รุ่นเก่า E2140 512MB P5G-MX

Cpu พังแล้วความร้อนขึ้น 100กว่าองศาTT TT

Comment

สมาชิกเริ่มเยอะ ดีเลยจะได้แอบดูเป็นแนวทาง

Comment

ของ icute สวยจัง
                  แต่ 2900 หรือ 3900 แล้วนะ

Comment

Originally posted by prathanc77 View Post
                    ของ icute สวยจัง
                    แต่ 2900 หรือ 3900 แล้วนะ
                    หมายถึง icute ตัวนี้ใช่ไหมครับ

ราคาล่าสุดในเว็บTKอยู่ที่ 1900บาท(ยังไม่ได้ต่อ) เท่านั้นครับ น่าหามาใช้แล้วมาเข้าแก๊งเป็นอย่างยิ่ง อิอิ

Comment

ตามมาดัน+ ดูรูป คุณสับสน

Comment

เอามาให้ชมกันก่อนครับ apevia X-QPack ยังไม่เสร็จดีเลย ไว้สมบูรณ์เมื่อไหร่ค่อยเอามาลงแบบเต็มๆครับ

Comment

ยังไม่พอใจครับ จาเอาเล็กกว่านี้ ยังเล็กได้อีกกกกกกก......
                          Attached Files

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                            ยังไม่พอใจครับ จาเอาเล็กกว่านี้ ยังเล็กได้อีกกกกกกก......
                            lanbox ปล่อยไปแล้วใช่ไหมท่าน กลับมาใช้เคสอคิลิกทำเองอีกแล้ว ผมก็ทำไว้ตัวนึงเหมือนกันแต่เละ ทำเสร็จใช้งานไม่ได้ หมดไปตั้งหลายร้อย ฝีมือไม่ถึงขั้น เสียดายเงิน

Comment

ไม่อยากบอกว่าตอนนี้ใช้เคส mATX acer ธรรมดาๆ อยู่ครับ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                                ไม่อยากบอกว่าตอนนี้ใช้เคส mATX acer ธรรมดาๆ อยู่ครับ
                                อ้าวเลยครับ ตัวในลายเซ็นนี่ก็ทำเองใช่หรือปล่าว โดนใจผมเลย

Comment

Working...
                                X