Announcement

Collapse
No announcement yet.

และแล้ววันนี้ก้อมาถึง COSMOS S กับความสำเร็จอีกก้าวหนึ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยครับ

Comment

สวยมากเลย เมื่อไหร่จะสวยแบบนี้มั่งนะ

Comment

ท่านเรย์ครับ แท่นวาง 8910 ซื้อที่ไหนครับ

Comment

อย่างแจ่มเลยครับพี่น้องงงงง หรอยแรงงงงงง

Comment

สวยวุ้ย

Comment

สวยมากครับ

Comment

อยากได้ ฮาดดิส Rapter อ่ะครัยสวยๆโคดดๆๆ

Comment

สวยสุดๆไปเลยคับ

Comment

แจ่มครับ

Comment

สีแดงลายเครล่า นั้น ทำเองหรอ สวยดี

Comment

สวยจิงๆ

Comment

ขาดไฟสีไหนบ้างคับเนี่ย ฮิๆ

Comment

สวยมากคับ

Comment

Originally posted by tomodify View Post
                              สวยงามมากครับ
                              อลังการณ์งานสร้างมาก ใช้งบไปเท่าไหร่ครับเฉพาะของแต่งน่ะ
                              ชอบจริงๆคำเนี้ย
                              "ช่วงนี้ไม่อัพฮาร์ดแวร์ในระบบ จึงมาตกแต่งเคสกับมุมนั่งใช้งานคอมพ์ ที่คล่องตัว ทุกสภาวการณ์"
                              ลงทุนไปกับ 1 เครื่องนี้ ต้องตอบสนองทุกอย่าง ให้รวดเร็วดั่งใจ และบรรลุทุกเป้าหมายครับ
                              Originally posted by Muzikz View Post
                              สวยดีนะคะ ไอ้เคสตัวนี้มันใหญ่มั้ยคะ
                              ใหญ่ครับ เป็นขนาด full tower
                              Originally posted by MaluY View Post
                              แสบตาจริงๆท่าน แบบนี้นอนหลับหรอครับนี้
                              ชอบครับ ปกติหลับในผับ บ่อยๆอยู่แล้วครับ
                              Originally posted by Vedora View Post
                              สุดยอด ๆๆๆ ชอบสีมากคับ ท่าน ว่าแต่ wallpaper โหลดมาจากไหน บอกแหล่ง หน่อย ชอบๆ ^^
                              wallpaper คนใกล้ตัวครับ สงวนสิทธิ์
                              Originally posted by Ph_19 View Post
                              สวยมากๆครับ อยากแต่งได้แบบนั้นจัง

ปล. ผมก็ใช้routerกับลำโพงรุ่นนั้นใช้เหมือนกันเลย ^ ^
                              ขอบคุณครับ ค่อยๆไล่ทำไปครับ กว่าผมจะหาความลงตัวได้ หมดไปเยอะ เหมือนกันครับ จากเลียนแบบ จนมาเป็นในแบบของตัวเราเองครับ
                              Originally posted by Talent`aOn View Post
                              แจ่มมากครับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by sc View Post
                              สวยงามมากๆๆครับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by atomodo1 View Post
                              ไฟลิเก สวยดีครับ ^^"
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by gofaster View Post
                              สวยครับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by GhostXP View Post
                              สวยมากเลย เมื่อไหร่จะสวยแบบนี้มั่งนะ
                              สู้ๆครับ ผมก้อหลายปีเมื่อกัน ที่เล่นคอมพ์มา กว่าจะมีได้เท่านี้ครับ
                              Originally posted by jeerzz View Post
                              ท่านเรย์ครับ แท่นวาง 8910 ซื้อที่ไหนครับ
                              มาพร้อม 8910i เลยครับ คุณเจีย
                              Originally posted by kgb99 View Post
                              อย่างแจ่มเลยครับพี่น้องงงงง หรอยแรงงงงงง
                              หรอยแน่นอนพี่บ่าว
                              Originally posted by nunayooh View Post
                              สวยวุ้ย
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by destinyair View Post
                              สวยมากครับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by poypoy View Post
                              อยากได้ ฮาดดิส Rapter อ่ะครัยสวยๆโคดดๆๆ
                              ลองหาดูในบอร์ดครับ ล่าสุดเหฌนมีคนขาย 2 ตัว 8500 มีประกัน ถูกมากครับ
                              Originally posted by earts View Post
                              สวยสุดๆไปเลยคับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by master_yoh View Post
                              แจ่มครับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by maoking View Post
                              สีแดงลายเครล่า นั้น ทำเองหรอ สวยดี
                              ซื้อมาแล้วตัด-ติดเองครับ
                              Originally posted by bignote View Post
                              สวยจิงๆ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by qbert View Post
                              ขาดไฟสีไหนบ้างคับเนี่ย ฮิๆ
                              คงจะไม่ขาดแล้วครับ
                              Originally posted by nung67 View Post
                              สวยมากคับ
                              ขอบคุณครับ

Comment

ทั้งสวยทั้งแรง

Comment

Working...
                                X