Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสใสใส กับวันว่างๆ ของบีบี้ นะฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เท่ห์ ดีคับ กลับหัวด้วย

Comment

Originally posted by หมูกรอบ View Post
      กลับด้านเคส ต้องเจาะรูเพิ่มมั้ยคับ รึว่าช่องมันพอดี มันขันยึดได้เลยอ่าคับ แบบว่าสงสัยมานานแล้ว
      เราเลือกได้ครับว่าจะประกอบให้มันกลับหัวรึเปล่า

เคสใสทำได้ครับผม ไม่ต้องเจาะรูอะไรเพิ่มหรอกครับ

Comment

เรื่องกลับหัวสําหรับเคสใส ผมว่ามันสร้างมาเพื่อให้กลับได้อยู่เเล้วไม่ต้องเจาะไรเพิ่มเลย เเค่ย้าย acrylic 3ชิ้นเองครับคือ
        1.ฝาข้างเคสทั้ง 2 ข้างย้ายสลับกัน
        2.กลับหัว ฝาหลัง จากบนลงล่าง ง่ายๆเลยฮะไม่ต้องกังวลไรเลย

(มีเเค่ไขควงอันเดียว ก็กลับหัวเคสใสได้เเล้วฮะ)
        ผมใช่ของSUNBEAM กลับได้สบายอยู่เเล้ว เเล้วก็ตัว3500บาท ที่ PWสวิทช์อยู่ข้างบนก็กลับหัวได้เพราะเคยเห็นเพื่อนๆในบอดกลับหัวโชว์ให้ดูเเล้ว

ปล.ขอบขุนเพื่อนๆที่มา Comment เเสดงความคิดเห็นกับเคสใสโหลๆของผมกันนะฮะ ขอบขุนมากฮะ

Comment

สวยดีครับ

Comment

แจ่มคับ

Comment

Working...
            X